ดู: 1772|ตอบกลับ: 2

[ทำตาสองชั้น] ตอกย้ำความสวยตาสองชั้นหมอชาติชายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาตาสองชั้นเรามาให้ดู เราทำมาสองเดือนกว่าแล้วค่ะ วันนี้ อยากมาตอกย้ำความสวยยให้เพื่อนๆ ดู เพราะว่าเราหาข้อมูลก่อนทำจากเว็ปนี้แหละ เลยอยากมาแชร์บ้าง

พักหลังไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน แต่เมื่อวานเข้ามาเห็นกระทู้ หมอชาติทำตาสองชั้น อีกอันนึงก็สวยมาก เราเลยคิดว่าเราเก็บไว้ไม่ได้ แล้วววววว อิอิ

เราชอบมากเลยนะ ตั้งแต่ทำไปมีแต่คนทักว่าเปลี่ยนไปเป็นคนละคน สวยขึ้น ตาชัดขึ้น เราทำแบบกรีดเอาไขมันออกค่ะ โอเค ประทับใจมากกกกกกกกกกก

พูดเลอออออออออออ!!!! ชอบมว๊ากกกกกกกกกกกกก !!!!!

โพสต์ 2015-4-29 09:39:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท.สวยค่ะ  ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ มีเบอร์ติดต่อคลีนิคมั้ยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-29 10:41:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
applecake ตอบกลับเมื่อ 2015-4-29 09:39
จขกท.สวยค่ะ  ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ มีเบอร์ติดต่อคลีนิคมั้ยค่ะ

มี ID line  พี่ที่ดูแลอยู่ ID line: smoothiessss ค่าาาา เราทำมา ราคาพิเศษ....ลองถามพี่เค้าได้เลยนะคะ 55555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้