ดู: 3653|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครเคยร้อยไหมที่ วานิสสาคลีนิกไหมครับ ดีไหมเอ่ย??

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยครับ คือแม่ผมจะร้อยไหมพุธที่29 แล้วแม่กังวลนิดหน่อย -0-'
คือส่วนตัวเรา ยังไม่เคยไปร้อยไหม เคยแต่ไปbotox
ไปกับเพื่อนอีก2คน เพื่อนเห็นผลแต่ถือว่าเห็นผลน้อยมากกก
ส่วนเราไม่เห็นผลอะไรเลย ทั้งๆที่ทำตามที่หมอแนะนำทุกอย่าง
เราเลยคิดในแง่ดีกว่า ผลอาจจะขึ้นอยู่กับบุคลรึป่าว(คิดแง่ดีไป)
ตอนจะขายของเรา บอกไม่เล็ดลงมาย้ำฟรี
พอเราติดต่อไปอ้างนู่นนี่นั่นต่างๆนาๆ จนหายไปเลย
คลีนิคนี้ครั้งเดียวก็เกินพอแล้ว!!!
คือส่วนตัวเรา ยังไม่เคยไปร้อยไหม เคยแต่ไปbotox
ไปกับเพื่อนอีก2คน เพื่อนเห็นผลแต่ถือว่าเห็นผลน้อยมากกก
ส่วนเราไม่เห็นผลอะไรเลย ทั้งๆที่ทำตามที่หมอแนะนำทุกอย่าง
เราเลยคิดในแง่ดีกว่า ผลอาจจะขึ้นอยู่กับบุคลรึป่าว(คิดแง่ดีไป)
ตอนจะขายของเรา บอกไม่เล็ดลงมาย้ำฟรี
พอเราติดต่อไปอ้างนู่นนี่นั่นต่างๆนาๆ จนหายไปเลย
คลีนิคนี้ครั้งเดียวก็เกินพอแล้ว!!!
Vanissa เคยไปโบทอก โปรโมชั่น 9500 ได้ 2 ขวด พูดเลย ไม่มีไรเปลี่ยนแปลง  
ไปกับเพื่อน 2 คน ก็ไม่ีไรเปลี่ยนแปลงเช่นกัน เสียดายเงินมากกกกกกกกก
เห็นว่าที่ ยศการคลินิก มีนวัตกรรมโปรแกรมปรับโครงหน้า ตามจุดส่วนเกินและสามารถเนรมิตให้อ่อนเยาว์ลงได้ด้วยนะคะ
เราว่าจะเข้าไปสอบถามอยู่เหมือนกัน

สนใจเข้าไปดู website ยศการคลินิก ที่ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
หรือโทรไปสอบถามรายละเอียดได้ที่ 02-253-8901 ค่ะ เบอร์สาขาราชดำริ นะคะ
คุณแม่ไปร้อยไหมมาแล้วเป็นไงบ้างค่ะ ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้