ดู: 789|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] น้องนม ที่ yb holistic clinic โดยหมอบอยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีคร่ะ  วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอก ที่ คลินิก วายบี ทองหล่อค่ะ
โดยคุณหมอบอย ที่เราไว้ใจในการทำหน้าอกครั้งนี้ค่ะ

เราได้ทำซิลิโคนเมนเตอร์ ราคา 65000 ค่ะ ขนาด 400 ค่ะ

เดิมเป็ผู้หญิงที่ไม่มีหน้าอกเลยค่ะ  คุณหมอแนะนำให้ใส่ขนาด 400 จะสวยกำลังดีค่ะ  เราก็ตกลงตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ

ก่อนทำก็มีข้อปฎิบัติโน่นนี่นั้น เพราะต้องดมยาสลบทำค่ะ  ยาชาคงไม่ไหว

ตอนนี้ทำมาได้ สามวันแล้วค่ะ  ทำเมื่อ 22 เมษาที่ผ่านมา  ยังเจ็บอยู่เล็กน้อยค่ะ ( มันหนัก ๆ ) แบบนี้ปกติไหม เรียกว่าเจ็บไหมมะรุ  แต่ยังไม่ชินค่ะ

วันแรกนี่เรียกว่า เจ็บมากจริง ๆ ค่ะ  เหมือนมีอะไรมาทับไว้ที่หน้าอก ทั้งผ้าที่พันอยู่แสนที่จะอึดอัดค่ะ

คุณหมอให้ไปคลายผ้าออกที่คลินิกเมื่วานค่ะ  และใส่สปอตบาร์แทน ( ชั้นในที่ไม่มีขอบเหล็กอ่ะค่ะ)  เมื่อเช้าตื่นมาเลยถ่ายรูป มาให้ดูค่ะ  ตอนนี้หน้าอกเราว่า ทรงโอเคมากเลยค่ะ  รูปหน้าอก ถ่ายเมื่อเช้านะค่ะ

และอันนี้รูปที่ถ่ายไว้เมื่อวาน ที่ไปเปิดมาวันแรกค่ะ

โพสต์ 2015-4-25 08:17:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ  ของเราก็ทําวันเดียวกับคุณ แต่เราทําที่ Absolute clinic ของเราไม่เจ็บใม่ปวดเคินได้ตั้งแต่วันแรก แปลกใจ จริงๆ ยาแก้ปวดเราก็ไม่กิน ของเรา 450cc วันนี้ไปเอาผ้าออก เย้
โพสต์ 2015-4-25 14:40:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลย ยินดีด้วยค่าาาาาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้