ดู: 3008|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกภูเก็ต ที่ฟีร์บิวตี้คลินิก คุณหมอจิรยุทธ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taykaphuket เมื่อ 2015-4-22 14:16

สวัสดีเพื่อนชาวโดดเด่น ชื่อต่ายนะคะ จะมารีวิวศัลยกรรมเสริมจมูกของต่ายเองคะ ต่ายศึกษาหาข้อมูลเสริมจมูกในภูเก็ตอยู่หลายที่และคิดที่จะขึ้นมาหาคลินิกที่ดังในกรุงเทพเสียด้วยซ้ำ เพราะต่ายคิดว่าการที่เราจะทำอะไรสักอย่างเกี่ยวกับใบหน้าเราการที่เอาอะไรมาใส่ในร่างกายเรา ต้องศึกษาข้อมูลให้ดีๆหากพลาดแล้วพลาดเลย ต่ายไม่อยากจะเป็นเคสที่ว่าต้องแก้จมูกหลายๆครั้ง ต่ายจึงคิดว่าหากจะเสริมจมูกทั้งที่ต้องเลือกสิ่งที่ดีสำหรับเรา ต่ายไม่เกี่ยงเรื่องราคานะขอแค่ทำออกมาปลอดภัยและสวยอย่างที่เราคาดหวังไว้คะ ต่ายได้คุยกับน้องสะใภ้ น้องสะใภ้ต่ายแนะนำให้ต่ายไปทำกับคุณหมอจิรยุทธ ฟีร์บิวตี้ คลินิกเพราะน้องสะใภ้ต่ายไปทำมาที่นั้น ต่ายเห็นน้องเค้าทำออกมาดูสวยปลอดภัยทำมา 6 เดือนไม่มีปัญหาอะไร ต่ายเลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษา คุณหมอให้คำปรึกษาดีมาก แนะนำ ตอนแรกต่ายอยากได้แบบโด่งๆคุณหมอก็บอกว่าต่ายเป็นคนมีสันจมูกเดิมอยู่นิดหน่อยส่วนปลายจมูกสวยไม่จำเป็นต้องตัดปีก คุณหมอบอกว่าจะให้ให้โด่งเท่าที่เนื้อของเราจะรับได้ หากโด่งมาก จะทะลุได้ ต่ายเลยบอกว่านั้น เอาตามที่คุณหมอแนะนำคะ ทำออกมาแล้วให้สวยก็พอ หลังจากปรึกษาคุณหมอเสร็จเรียบร้อยออกจากห้องปรึกษา ต่ายก็ตัดสินใจทำเลยคะ ไม่ลังเลแล้ว ต่ายเลือกซิลิโคนของอเมริกา คะ คุณหมอใช้เวลาทำอยู่ประมาณ 1 ชั่วโมงกว่าๆ ตอนคุณหมอทำก็รู้สึกเจ็บแปลบ ตอนฉีดยาชา หลังจากนั้นต่ายก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไร
มาดูการเปลี่ยนแปลงของต่ายกันดีกว่า

รูปก่อนศัลยกรรมเสริมจมูก

รูปเสริมจมูกได้ประมาณ 9 วัน รูปนี้มันยังบวมเขียวซ้ำที่ใต้ตา อยู่คะ

รูปนี้ สวยแล้วคะ

[attachimg]296183[/attachimg]

มาวันนี้ก็ทำได้ประมาณ 6 เดือนแล้วคะ ชอบมากคะ ต่ายคิดว่าต่ายเลือกที่จะทำกับฟีร์บิวตี้คลินิกได้ถูกที่เลยคะ คุณหมอเก่ง หมอมือเบามาก และการบริการที่ประทับใจเป็นกันเอง การติดตามอาการของต่าย อย่างเป็นระยะๆ เพื่อนคนไหนสนใจเสริมจมูก ต่ายแนะนำมาที่ฟีร์บิวตี้ภูเก็ตคลินิกเลยนะคะ อยู่แถว วงเวียนห้าแยกฉลองติดกับป้อมจารจร

สวยแล้ว.jpg (732.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สวยมากกกเลยค่ะ
สวยมากคะ before ,after แตกต่างกันมากเลย
จมูกดูโด่งสวยดูเป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้