ดู: 1451|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากสวย ต้องกล้า เสริมหน้าอก ประทับใจมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ลังเลอยู่เหมือนกันว่าจะลงดีไหม สุดท้ายก็ลงค่ะ อิอิ อยากมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กับเพื่อนๆ ค่ะ

สำหรับเราตอนแรกบอกเลยค่ะ ว่าก่อนทำก็กลัวเหมือนกัน กลัวผลกระทบ ผลข้างเคียงอต่างๆนาๆค่ะ

แต่สุดท้ายผลลัพท์มันก็ออกมาค่อนข้างประทับใจเลยที่เดียวค่ะ ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ เร็วมาก

สำหรับสถานที่ทำ : Aplus Clinic

คุณหมอที่ทำ : คุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์

ซิลิโคน : ทรงกลม ผิวทราย

แผลผ่าตัด : ใต้ราวนม

หลังทำมาหน้าอกอาจจะดูเป็นบล็อกๆ บ้างค่ะ แต่ตอนนี้เราเริ่มนวดก็เข้าทรงแล้วค่ะ เริ่มนิ่ม เข้ารูปล่ะ

คุณหมอนัดอีกที 3 เดือนค่ะ ตอนนี้เราก็ไม่ได้กังวลอะไรแล้วค่ะ อาการ รอยแผล มันเริ่มเข้าที่เรื่อย ๆ

ฝากบอกเพื่อนๆ ที่กำลังหาข้อมูล หรือคิดอยากจะศัลยกรรมนะค่ะ ทำเลยค่ะ!!ศัลยกรรมไม่ได้น่ากลัว

อย่าที่คิดค่ะ เพียงแค่เราต้องศึกษาข้อมูลของแต่ล่ะคลีนิกและแพทย์ผู้ทำให้ได้ความมั่นใจสำหรับเรา

เราก็แนะนำที่นี่ค่ะ เพราะเราก็หาข้อมูลของที่นี่มาพอสมควร เพื่อนๆคนไหนมีข้อสงสัย ก็เม้นท์ได้เลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้