ดู: 700|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเเก้จมูก จมูกกำลังจะทะลุคะ มีที่ไหนเเก้บ้างคะ T.T

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ รบกวนสอบถามเพื่อนๆ ที่ไหนรับเเก้จมูกบ้างคะ เครียดมากเลย? เราทำจมูกมาได้ประมาณเกือบๆจะ 2 ปีเเล้ว คือตั้งเเต่ทำมาไม่มีปัญหาเลยคะ เเละไม่เคยคิดว่าจะมีด้วย และ ณ ตอนนี้ก็ชอบทรงจมูกทรงนี้ด้วยคะ จนเรามาสังเกตุจมูกตัวเอง คือปลายจมูกจะมีผิวหนังลอกๆแห้งๆ และปลายจมูกมีรอยกลมๆคล้ายสิวสีดำๆเเดงๆอะคะ แต่ยังไม่เจ็บนะคะ เลยคิดว่าน่าจะเป็นอาการของซิลิโคนกำลังจะทะลุอะคะ อยากทราบว่าเราสามารถให้หมอเหลาซิลิโคนช่วงปลายๆจมูกออกได้ไหมคะ เพื่อที่จะไม่ให้ตัวซิลิโคนมันไม่ทะลุ หรือต้องทำใหม่เท่านั้นคะ ? รบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

Poss clinicคะ คุณหมอมือเบามากบวมช้ำน้อย และที่ศึกษาประวัติคุณหมอก่อนตัดสินใจทำ เป็นแพทย์เฉพาะทางด้วยค่ะ
สนใจ Inbox มาหานู๋ก็ได้นะคะ คุณหมอนัดนู๋เข้าไปติดตามผล วันที่6 พค ค่ะ เพื่อพบกัน
คุณหมอธีระธรณ์คะ เราไปแก้มา สวยคะ
ของเราก็กลับไปให้หมอเดิมเหลาปลายซิลิโคนออกอีก 2มิล แต่จมูกยังทรงเดิม
ส่วนใหญ่เคสแก้ เหมาจะถอดออกหมดเลยนะคะ เราก็แก้มา จมูกเราเกือบทะลุค่ะเลยไปแก้ ตอนแก้หมอก็บอกจะทำใหม่เลย เราก็โอเค ตอนนี้ผ่านมาเกือบปีแล้วไม่มีปัญหาอะไรเลย ลืมบอกเราทำผ่านเอเจนซี่แถวทองหล่ออ่ะค่ะ ยังไงปรึกษาเราได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้