ดู: 1887|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] The art clinic ทำจมูกตัดปีกและแต่งปลาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้จะมารีวิวศัลยกรรมจมูกที่ได้ทำกับคุณหมออาทที่เมเจอร์รัชโยธิน ได้ทำกับจมูกกับคุณหมออาทในวันที่17มีนาคม2558 ได้ทำเป็นคิวสุดท้ายของวันนั้น ได้ปรึกษากับคุณหมออาท คุณหมออาทใจดีมากเลยคะคุณหมอบอกว่าเราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยและสั้น แต่ก็ได้เอารูปจมูกทรงที่อยากได้ให้คุณหมอดูคุณหมอบอกจะพยายามทำให้โด่งแต่ไม่เสี่ยงทะลุ พอปรึกษากับคุณหมอก็นั่งรอ พอถึงเวลาทำก็ไปล้างหน้าใส่หมวกคลุมผมคะ ตอนทำตื่นเต้นมาก คุณหมอมือเบามากคะไม่เจ็บเลยเวลาทำแต่เจ็บแค่เวลาฉีดยาชาเท่านั้นนอกนั้นก็ไม่เจ็บเลย จมูกที่ทำเป็นซิิลิโคนราคา30000และได้ตัดปีกแต่งปลาย อันนี้เป็นรูปยังไม่ทำจมูกนะคะ อันนี้เป็นรูปหลังทำเสร็จกลับมาบ้าน อันนี้เป็นรูปวันที่6หน้าจะช้ำตรงตา อันนี้เป็นรูปหลังตัดไหมปีก2สัปดาห์ อันนี้เป็นรูปประมาณ3สัปดาห์ ตอนนี้จมูกก็ครบ1เดือนแล้ว รู้สึกชอบพอใจกับจมูกตัวเองมากธรรมชาติ ถ้าสนใจทำจมูกกับคุณหมออาทที่คลีนิคtheartclinicที่เมเจอร์รัชโยธินชั้น3ข้างโรงหนังนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้