ดู: 2425|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โหนกแก้ม/กราม] ปรึกษา อยากเสริมโหนกเเก้มเเละกราม ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ คือผม อยากได้คำเเนะนำผมอยากเสริมโหนกเเก้ม
เเละ ก้ามให้หน้าดู มีโครงตรง cheek bone ชัดๆเหมือน ฝรั่งครับ
เพราะเป็นลูกครึ่งเเต่ไม่มี โครงหน้าเลย เลยอยากให้หน้าชัดๆครับ
เเบบ นี้ครับ

เเละก็อยากเปลี่ยนทรงคิ้ว ให้ยกมาติดกันมากกว่านี้ครับ
ผมจึงอยากทราบว่า ควรไปทำที่ไหนเเล้วดีบ้างครับ
จึงอยากทราบหมอไหน ดังเกี่ยวกับสองเรื่องนี้บ้างครับ

เเละค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณนะครับ

ขอบคุณพื้นที่ เว็บไซด์ดั้งโด่งนะครับ
น่าจะยากนะคะเพราะโครงหน้าต่างกัน
คนมีโหนก มีแต่คนอยากจะเอาออก
แต่จขกท.อยากจะเสริมมม
คิดให้ดีๆนะคะ โหนกที่เสริม จะไม่เหมือนกับcheek boneพวกฝรั่ง
ฝั่งคนทางนู้น โครงหน้าเค้าจะอีกแบบ ฝั่งเอเชียก็จะโครงหน้าอีกแบบนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้