ดู: 915|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอกกับ Deluxe Clinic ดีไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ballbon1150 เมื่อ 2015-4-11 20:04

เสริมหน้าอกกับ Deluxe Clinic ดีไหมค่ะ ลังเลอยู่ค่ะระหว่างหมอเทพกับหมอพีรพันธ์ แต่รีวิวของหมอพีรพันธ์แอบนัอยค่ะ T^T
เราเพิ่่งไปเสริมหน้าอกที่ดีลักมาเมื่อวานค่ะ เจ็บน้อยมาก คุณหมอให้คำปรึกษาดีค่ะ
วันนี้ยังบวมๆอยู่เลย อยากหายไวๆ
:)
เพิ่งไปทำมา ถือว่าพอใจกับราคาและฝีมือค่ะ คิวได้เร็ว ถ้าต้องการขนาดพอดีๆตัว ก็แนะนำดีลักษณ์ค่ะ หมอแนะนำดี มีอะไรควรถาม ผ่าระหว่างชั้นกล้ามเนื้อและฉีดยาสลบโดยวิสัญญีแพทย์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้