ดู: 4453|ตอบกลับ: 50
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากสวย!! ยิ้มก็สวย!!ต้องขอบคุณหมอมนัส เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

ชื่อน้องพลอยคะ  พลอยทำการศัลยกรรมปากบนกับคุณหมอมนัสคะที่เมโกะคลินิก เพราะปากบนไม่ได้รูปสวยทำให้พลอยตัดสินที่จะทำคะ ก่อนที่จะทำพลอยได้มีการหาข้อมูลในดั้งโด่งนี่ล่ะคะ และแอบไปติดตามที่ FB ของเมโกะด้วยคะ เห็นรีวิวของคุณติวเตอร์ คุณอุ้ม และคุณเจน ซึ่งคุณหมอทำออกมาสวยมากคะ  ขนาดคุณอุ้มที่เคยทำมาแล้วปากไม่เท่ากัน คุณหมอก็แก้ไขออกมาได้สวย ปรับทรงปากให้เข้าหน้าคุณอุ้มด้วยคะ หลังจากตัดสินใจว่าพลอยจะทำกับคุณหมอมนัส พลอยก็โทรหาพี่ที่เป็น Call Center เบอร์ 0812720022 นะคะ ใน FB ของเมโกะคลินิกจะมีบอกไว้เพื่อนัดขอคิวเข้าไปปรึกษาคุณหมอ ปรึกษาฟรีคะ พอรู้มาว่าคุณหมอมนัสคิวจะแน่นมากคะ หลังจากนั้นพลอยก็ได้คิวที่สาขาเจเจคะ วันที่ไปที่สาขาเจเจ พลอยได้เจอกับพี่แดง พี่แดงเป็นพนักงานที่ดูแลพลอย ที่เมโกะคลินิก พี่แดงใจดีมากๆ  แล้วก็ดูแลพลอยดีด้วยคะ พอพลอยได้พบคุณหมอมนัส คุณหมอถามพลอยว่า พลอยมีแบบปากที่อยากได้ไหม พลอยบอกว่าไม่มีคะ พลอยอยากให้คุณหมอปรับรูปทรงปากให้ ไม่เอาบางมาก อยากให้ออกมาสวยๆ ยิ้มสวยๆคะ อิอิ คุณหมอก็ลองทำให้ดูว่า แบบนี้โอเคไหม แบบนี้ชอบไหม พลอยบอกว่าชอบคะ ก็ตกลงเลยคะที่จะทำที่เมโกะคลินิก  ก็นัดวันกับพี่แดง หลังจากทำแล้วอยากจะบอกว่า สวยมากคะ ประทับใจมากคะ คุณหมอทำปากพลอยไม่บางมาก สรุปง่ายๆ สวยคะ ชอบคะ  ขอบคุณหมอมนัสมากคะ ปากของพลอยสวยได้เพราะคุณหมอเลยคะ

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นรูปตอนยิ้มจังค่ะ  โพสต์ 2015-5-15 16:26
สวยมากเลยค่ะ อิจฉาเลย
น้องสวยอยู่แล้ว ยิ่งทำยิ่งสวยค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่ารักมากๆเลยค่ะเดิม จขกทปากเล็กอยู่แล้ว ทำออกมายิ่งเหมือนตุ๊กตาเข้าไปใหญ่><
สวยมากเลยจร้าา
สวยจังคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
สวยอยู่แล้ว ยิ่งทำยิ่งสวย
สวยมากเลนค่ะ ชอบบ ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-20 15:14:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yaya_yaya ตอบกลับเมื่อ 2015-4-9 14:44
สวยมากเลยค่ะ อิจฉาเลย

ขอบคุณค่ะ เขิลเลย อิอิ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-20 15:33:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-20 15:56:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
jungwara ตอบกลับเมื่อ 2015-4-10 10:00
น้องสวยอยู่แล้ว ยิ่งทำยิ่งสวยค่ะ

ขอบคุณค่ะ พี่ก็สวยมากเลยค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-22 13:47:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สวยประทับใจมากคะ ไม่คิดว่าจะออกมาสวยขนาดนี้คะ ^^
ดูดีขึ้นมากๆ
เท่าไหร่ค่ะ
ปากสวยมากๆเลยค่ะ
ทรงสวยได้รูปมากเลย เห็นแล้วอยากทำบ้าง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้