ดู: 1897|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] Ohhh No!!! VASER เปลี่ยนจากขาหมูเป็นขาตะเกียบ @dream clinic

[คัดลอกลิงก์]
Ohhh No!!! VASER เปลี่ยนจากขาหมูเป็นขาตะเกียบ

วันนี้ตาลมีความในใจที่อัดอั้นมานานๆๆๆ ขอระบายให้ทุกๆคนได้อ่านค่ะ โดยปกติแล้วตอนตาลเป็นนักศึกษาบอกเลยค่ะว่าขาเรียวสวยมาก จนหลายคนอิจฉา

แต่พอเวลาผ่านไป เอ๊ะ!!!! ทำไมเราเผลอแปปเดียว รู้สึกได้เลยคะว่าขาที่เรียวสวยของเราเริ่มหายไป ทั้งๆที่เป็นคน ไม่ค่อยชอบกินข้าวขาหมูเลย (เกี่ยวกันม่ะ) แต่พูดถึงข้าวขาหมูแถวประตูน้ำก็อร่อยดีนะค่ะ ตื่นๆ อย่าพึ่งห่วงกิน เรามากันที่เรื่องขาดีกว่าค่ะ หลังจากที่ขาของตาลเริ่มใหญ่ขึ้น จากปกติชอบใส่กางเกงขาสั้นเอามากๆ บอกเลยคะ ความมั่นใจหายไปเกินครึ่ง ตาลบอกเลยว่าเวลาจะออกกำลังกายก็มีนะคะ แต่บอกตรงๆคะ ไม่ถนัดออกกำลังกายเลย เพราะเป็นคนเหนื่อยง่าย (หลายคนคงคิด แก้ตัวชัดๆ) แต่ก็จริงค่ะ เป็นคนขี้เกียจออกกำลังกายมากๆๆๆ หลายคนคงเป็นเหมือนตาลใช่ไหมค่ะ เพราะหลังจากทำงานมาทั้งวัน ก็อยากพักผ่อนให้สบาย แล้วผลลัพท์ เป็นไงล่ะขาหย่ายยยย โดยไม่รู้ตัวคะ ทำไงดีล่ะทีนี้ ออกกำลังกายก็ขี้เกียจ จะกินยาลดน้ำหนัก ก็กลัวค่ะ ส่วนตัวก็ไม่ค่อยชอบกินยาอยู่แล้ว ต้องหาทางลัดค่ะ เริ่มหาตัวช่วยค่ะ คนแรกที่ตาลนึกถึงเลย คืออากู๋ ไม่ต้องงงนะคะ อากู๋ของตาลคือ กูเกิลค่ะ หาเลยค่ะที่ไหนจะทำให้ขาของตาลกับมาสวยเหมือนเดิม เริ่มศึกษาดูรีวิวจากpantipบ้าง บางที่ก็น่ากลัวมากเห็นรีวิวดูดไขมันเสร็จแล้ว เอ๊ยยยย แผลเยอะมากๆ จนที่แรกจะถอดใจ แต่ก็ก้มมองที่ขาตัวเองแล้ว ยังไงขาก็ต้องกลับมาสวยเหมือนเดิมหาค่ะพยายามหาที่แบบว่าเจ็บตัวน้อยๆแต่ขาตาลต้องสวยในที่สุดอะค่ะ สรุปเราก้อมาหากันจนเจอที่DREAM CLINIC ของคุณหมอทรงยศค่ะ ตาลตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอทรงยศก่อน เพราะกล้าๆกลัวๆ เหมือนกัน พอได้ปรึกษาคุณหมอแล้วคุณหมอคุยเป็นกันเองมาก คุณหมอบอกว่าที่DREAM CLINIC เป็นการดูดไขมันต้นขาด้วยนวัตกรรมVASERทำให้เกิดแผลจากการดูดไขมันเพียง 2 จุด แต่ราคาบอกเลยว่ามันไม่หมูเหมือนขาเลยจริงๆ เลยบอกคุณหมอขอกลับมาตัดสินใจก่อน นั่งคิดนอนคิดอยู่ 3 อาทิตย์ก็ตัดสินใจทำมาดูกันดีว่าผลลัพท์เป็นยังไง รูปที่ตาลลงให้ดูเป็นรูปหลังทำนะค่ะ บอกเลยเอาขามาโชว์ แอบเขินนิสสๆค่ะขอไม่โชว์รูปก่อนทำนะคือมันใหญ่มากจริงๆ รูปที่ตาลreviewให้ดูจะให้สังเกตรอยแผลนะค่ะ คือเล็กมากมายแค่2จุดสวยๆใส่กางเกงขาสั้นได้สบาย สบาย เหมือนเดิมมั่นใจขึ้นเยอะม๊ากๆๆๆ

11087189_10206251246897409_918446999_n.jpg (208.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

AFTER

AFTER
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-8 15:23:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่เลยค่ะ ไปปรึกษากับคุฯหมอทรงยศ คนที่ทำให้ขาเล็กๆก็คือหมอทรงยศ ใช่เบยยยยย
ค่ะ ค่ะ คร้า คุณหมอทรงยศ เลิศๆๆๆๆserakunkun

แสดงความคิดเห็น

very goodvery good  โพสต์ 2015-4-22 16:58
แผลแทบมองไม่เห็น ดีจัง

เป็นเทคนิคของคุณหมอคร้า ซ่อนแผลใต้บิกินี เทคนิคคุณหมอทรงยศ มีเป็น6sเลยค่ะ ประโยชน์ดีๆทั้งนั้น  โพสต์ 2015-4-22 16:56
ไม่ทราบว่ากับหมอทรงยศท่านเดียวใช่ปะครับ
ใช่เลย คุณหมอทรงDREAM CLINICเลิศๆๆๆๆๆๆๆๆๆจิง ไม่ได้โม้

ขอบคุณคร้า  โพสต์ 2015-4-22 16:56
ราคาเท่าไหร่ค่ะ แนะนำหน่อยเราก็อยากทำเหมือนกัน

ราคาเริ่มต้นจุดละ15000บาทค่ะ ทั้งตัว150000บาท ขึ้นอยู่กับsize และน้ำหนักตัวเราด้วยนะค่ะ  โพสต์ 2015-4-22 16:57
ขาเล็กได้ใจ ยินดีด้วยค่าาาาา

ราคาเท่าไรค่ะ เราสูงแค่155 เองแต่เป็นคนอวบค่ะ ทำได้ไหมค่ะ

สามารถทำได้ค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอทรงยศก่อนดีไหม ปัญหาแต่ละท่านไม่เหมือนกันค่ะ ราคาเริ่มต้นจุดละ15000บาท คร้า  โพสต์ 2015-4-22 16:58
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-9 18:45:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณอร ราคาต้องให้คุณหมอตรวจก่อนแล้วให้พนักงานประเมินราคาค่ะ ไม่แพงอย่างที่คิดนะบอกเลย

ขอบคุณค่ะ จะเข้าไปปรึกษาดูค่ะ  โพสต์ 2015-6-1 15:55
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-9 18:46:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oiiuyt ถ้าอวบแล้วมีไขมันเยอะแนะนำทำค่ะ เรื่องความสูงไม่ใช่ปัญหา เรื่องหุ่นไม่สวยปัญหามากกว่า
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-22 17:05:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าตอบไม่ละเอียดเพื่อนๆโทรสาบถามคลีนิกได้เลยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ 02-6939911
ต้นขาตอนที่ทำเจ็บมากไหม อยากทำเก็บเงินยูค่ะ555
แต่ที่รุ้มา คุณหมอทรงยศดูทำเก่งที่สุดละ ราคาถูกกว่าที่อื่นด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้