ดู: 3755|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] คางสวยๆ หน้าเรียวๆ ที่ดีเบียร์ส คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีจ้า ชื่อเฟรินนะคะ วันนี้จะมารีวิวคางสวยๆ จากฝีมือหมอเบียร์ เอามาอวดสาวๆให้ได้อิจฉาค่ะ

ภาพก่อนทำนะคะ คางสั้น แก้มเยอะ อยากหน้าเรียวๆ คางยาว พอดี เฟรินติดตามเน็ตไอดอล คนนึง เลยไปถามว่า เค้าไปทำที่ไหนมา เลยได้คำตอบว่า ดีเบียร์สคลินิก เลยค่ะน้องเฟริน เฟรินเลยเข้าไปปรึกษา ช่วงนั้นมีโปรโมชั่น ลด 20% พอดี เหลือ 12000 เฟรินเลยมัดจำไว้ ใจก็ยังกลัวๆว่าจะดีมั้ย เลยหาข้อมูลเพิ่ม มีแต่คนบอกว่าดีเลยนัดคิวเลยค่า ใจร้อนอยากสวย ลืมบอกไป เฟรินผ่าด้านในนะคะ เพราะกลัวแผลเป็นที่คาง

ปัจจุบันค่า คางสวยมาก มีแต่คนทักว่าหน้าเปลี่ยน สวยขึ้น ดูดีขึ้น ขอบคุณคุณหมอนะคะ ที่มีโปรพิเศษแบบนี้ และคางสวยๆแบบนี้

รูปหน้าสวยมาก ชอบจัง ยินดีด้วยนะค้าา ^^

ชอบค่ะ สวยมาก
จัดฟันอยู่เสริมได้หรือค่ะ จะมีปัญหาอะไรตามมาหรือป่าว
รูปหน้าสวยค่ะ แล้วไม่ทราบว่าทำจมูกที่ไหนหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้