ดู: 679|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอคำปรึกษา ปลอบใจ หน่อยค่ะ แงงง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน
เอลลี่ นะค่ะ นี้กระทู้แรก คือ ลี่เสริมคางมาได้ 6 วันแล้ว วันแรกก็ผ่านไปด้วยดี
พอวันที่สองนี้สิค่ะเจ็บมากจนแกะเฝือกออกเลย ใจนึงก็กลัวเบี้ยวแต่มันเจ็บมากเลย
พอบ่ายๆของวันที่สองนี้รู้สึกเหมือนจะเป็นไข้แล้วก็คลื้นไส้มากเลย จนทนไม่ไหวต้องล้วงคอเลย
อ้วกสาม-สี่ครั้ง ก็เลยไปหาหมอที่โรงบาลหมอก็ให้ไปตรวจเลือดแล้วก็ฉีดยาแก้เพลียเราก็กลัวมากอ่ะ
กลับบ้านนี้นอนเลยน้ำไม่อาบฟันไม่แปรงยาไม่กินแบบว่าร่างกายมันอ่อนปวกเปียกไปหมด นอนคว่ำด้วย
ฮืออออ เราบังคับตัวเองไม่ได้เลย พอตื่นเช้ามาอาการทุกอย่างก็หายไป วันที่สามจนถึงตอนนี้ทำงานได้ปกติยกของหนัก
มันเลี่ยงไม่ได้อ่านะ แต่ไปเจ็บเลย แล้วก็กินเยอะมากๆจนรู้สึกเจ็บก็เลิกกิน แล้วก็นอนตะแคงทุกวันเลยแต่คางไม่โดนหมอนนะค่ะ
เอาแขนรองหน้าผากไว้ มันก็ไม่มีอากการบวมเหมือนเคสอื่นๆนะค่ะ แต่มันก็บวมๆอยู่ไม่รู้จะหายวันไหนหน้าเหมือนกระเทยมาก
เอาออกดีมั้ยแงงวงวว
เดี๋ยวก็สวยครับ ทุกอย่างจะผ่านไปด้วยดีนะจ๊ะ
อดทนอีกหน่อย
ปล.ทำคางถ้าผ่าแผลในปาก เค้าไม่ให้แปรงฟัน 3 วันนะครับ บ้วนน้ำเกลือฆ่าเชื้ออย่างเดียว
เป็นไข้แผลเหมือนกันเลย   เดี๋ยวก็หายน้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้