ดู: 2484|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถูกใจสุดๆสวยสุดๆเสริมจมูกที่ Debeers Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราอยากเอาจมูกใหม่ของเราที่พึ่งเสริมมาอวดเพื่อนๆค่ะ เพราะมันเข้าที่แล้วสวยสุดๆถูดใจ และชอบมากค่ะ
ก่อนอื่นเลยนะค่ะ เราเป็นคนที่หน้ากลม แต่งหน้าออกมาแล้วดูไม่สวยและหน้าไม่เด่นเลย
ก็เลยคิดว่าอยากจะเสริมจมูกเพราะเห็นเพื่อนบอกว่าแค่เสริมจมูก
ใบหน้าก็เปลี่ยน เพื่อนๆทุกคนที่เสริมก็ดูดีกันทุกคนค่ะ และเพื่อนสนิสที่เรียนด้วยกันก็แนะนำ
ว่าให้ทำที่เดียวกัน เพราะเขาทำออกมาแล้วสวย โด่งดูเป็นธรรมชาติไม่หลอกตา
ที่สำคัญฝีมือคุณหมอเยี่ยมมาก คือมือเบามากกก (ขอย้ำ เบาจริงๆ) ไม่บวม ไม่ช้ำเลยนะค่ะ
อ่ะ....เพือนเล่าให้ฟังแบบนี้ก็เลยให้เพื่อนพาไปปรึกษากับคุณหมอที่คลินิกเลยคะ หมอแนะนำดีมากค่ะ เป็นกันเอง
พูดคุยแบบตรงไป ตรงมา ไม่เน้นขายของ เหมือนคลินิก ที่เราเคยไปสอบถาม
เพราะคุณหมอ บอกว่าจมูกเราทำได้ก็ไม่โด่งมาก แต่ทำให้เรียวได้ พอมองจมูกจะเหมือนโด่ง..โอ้วววพระเจ้า
ฟังแล้วคุณหมอพุดตรงสุดๆ เลยชอบ ตัดสินใจมัดจำ และนัดวันทำเลยค่ะ
อ๋อ...คลินิกที่ว่า มันตั่งอยู่ที่ รังสิตตรงตลาด สี่มุมเมือง  แต่จริงๆแล้ว มันมี 2 ที่นะค่ะ อีกสาขาอยู่ที่สยามซอย 2  นะค่ะ ชื่อดีเบียร์ส คลินกค่ะ
แต่บ้านเราอยู่แถวรังสิตเลยเลือกที่สาขารังสิตค่ะ เพื่อความสะดวกของตัวเราเอง
มาดูภาพก่อนทำของเรานะค่ะ

ก่อนทำอีกภาพค่ะ

และตอนหลังทำค่ะ

[attachimg]294624[/atg]tachimg]
ดูภาพนะค่ะ ว่าสวยอย่างที่เราบอกมั้ย แต่เราชอบมากที่สุดค่ะ ดีเบียร์ส คลินิก ฝีมือคุณหมอเบียร์ มือเบา เสริมจมูกสวยมากค่ะ

รูปที่สี่.jpg (348.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

สวยถูกใจมากๆเลย อยากทราบราคา ว่าเท่าไหร่ คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-5 16:18:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ramail ตอบกลับเมื่อ 2015-4-5 15:32
สวยถูกใจมากๆเลย อยากทราบราคา ว่าเท่าไหร่ คะ

ขอบคุณมากค่ะ ราคาที่เราทำเป็นซิลิโคนนิ่มพิเศษค่ะ อยู่ในช่วงโปรโมชั่่น จาก 35,000 บาท ลดเหลือ 28,000 บาทคะ
สวยมากเลยนะ
สวยมากเลยค่ะ
คุณหมอทำอะไรให้บ้างคะ
มีแต่งปลายหรือตะไบให้เปล่า หรือว่าเสริมอย่างเดียวคะ ทรงสวยมากเลยค่ะ ชอบ ^^
อยากเหนรูปหน้าตรงอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้