ดู: 3952|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น หมอชาติ....เปลี่ยนหนูเป็นคนละคน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เรามาแชร์....ปสก.การทำตาสองชั้นที่เปลี่ยนเราไปเลย

เราตัดสินในทำที่หมอชาติเพราะส่วนหนึ่งมาจาก ข้อมูลในเวบนี้ หลังทำ เลยอยาก แชร์ ปสก ให้ทุกคนบ้างค่ะ

ตามหัวข้อเรื่องเลยค่ะ จากคนที่มีตาเป็นอาหมวย พยายามติดขนตาแล้ว ให้ตาดูกลมโต แต่เอาไม่ไหวค่ะ ไม่ได้เลย

เลยตัดสินใจไปทำค่ะ....และนี่คือผลลับที่ออกมา สวยพอใจมาก

อันนี้หนึ่งเดือนกว่าละค่ะ เราพยายามเอารูปที่มันเห็นชัดเจน ว่าอาหมวยสุดๆ เปลี่ยนเป็น สาวเอเชียตาโตมาให้เพื่อนๆได้ดูกัน เปลี่ยเราไปมากจริงๆ 5555

ขอดูภาพชัดๆๆหน่อยครับ
ดูดีขึ้นค่ะ
สวยมากคร่า ราคาเท่าไหร่คะ
เปิดหัวตาด้วยมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้