12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Sugaries
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] (รีวิว+อุทาหรณ์) ใครที่คิดจะทำปากบาง ต้องอ่าน !!

[คัดลอกลิงก์]
เจ้าของรีวิว น่ารักมากคะ ชื่นชมคะ ยินดีด้วยนะคะ ที่สวยงามน่ารักคะ
ตอนแรกเราเห็นแค่รูปปากก็คิดว่า แม่เจ้าาาบางมากบางไปไหน แต่พอมาเห็นหน้าเต็มของจขกท แล้ว เราว่าเหมาะมาก น่ารักมาก เหมือนตุ๊กตาเลยอะค่ะ ยินดีด้วยนะคะได้ปากสวยสมใจแล้ว เย้ๆๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinkrose เมื่อ 2015-6-22 21:47

ตอนแรกอ่านก็คุ้นๆ เลื่อนลงมาสักพัก นั้นไง !!ใช่เลย อิอิ

สวยจร้า ><b แจ่มว้าวมาก

อยากให้มีรีวิวอื่นๆอีกน้า เชียร์ๆ

เห็นรูปแรกๆแล้วเสียวเลย  ติดตามลมงานครับ  อยากเห็นการเปลี่ยนแปลง
ขอบคุณมากค่ะ
ตอนเห็นแค่ปากตกใจ ทำไมบางจัง
แต่พอดูภาาพรวมกับใบหน้า เข้ามากๆเลยค่ะ ดูน่ารักมีเสน่ห์
เราว่าปากบนบางไป
แผลน่ากลัวมากค่ะ
ตัวเองโชคดีอ่ะแก้ฟรีด้วย เราทำกับหมอโดยตรง
บน-ล่าง 15000 คิดค่าแก้ 30000 ครั้งแรกยังแบบนี้ถามจริงใครจะกล้าไปแก้
นี่ก็ผ่านมาเป็นปีละ เห้อ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้