ดู: 4301|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากกระจับนาเม่

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากมาค่ะ ได้8วัน ไหมเหมือนหลุดไปข้างนึง มันจะเท่ากันไหม ถามหมอหมอบอกว่ามันยังไม่ยุบ
ใครมีประสบกานร์คำแนะนำบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุนค่ะ
1

2

3
รอดูตอนมันยุบนะค่ะ แต่กระจับได้ใจมากๆเลยค่ะ คิดว่าหายแล้วต้องออกมาสวนแน่ๆ รอติดตามนะค่ะ มาอัพเดตด้วยน้า
สู้ๆ นะค้าาา เป็นกำลังใจให้ ^^

ยุบแล้วเอารุปมาฝากอีกนะคะ
ตื่นเต้น จะได้คิว แล้ว พี่ขอ ไลไอดี หน่อยค่ะ ว่างๆๆๆ มาอัฟเดต หน่อยค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-31 21:19:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chidkamonloveyo ตอบกลับเมื่อ 2015-3-31 15:29
ตื่นเต้น จะได้คิว แล้ว พี่ขอ ไลไอดี หน่อยค่ะ ว่างๆๆๆ มาอัฟเดต หน่อยค่ะ

Kwangz_wongrach
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-31 21:19:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chidkamonloveyo ตอบกลับเมื่อ 2015-3-31 15:29

Kwangz_wongrach
อยากเห็นตอนยุบเหมือนกันครับ เล็งๆคลินิคนี้อยู่แล้วตอนทำได้ยกมุมปากด้วยหรือป่าวครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-1 01:24:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
harlembell ตอบกลับเมื่อ 2015-3-31 21:43
อยากเห็นตอนยุบเหมือนกันครับ เล็งๆคลินิคนี้อยู่แล้วตอนทำได้ยกมุมปากด้วยหรือป่าวครับ

ยกค่ะ
ทำจมูกกับคุณหมอท่านไหนคะ
เท่าไรอ่ะตัวเอง
ของเค้าก้อทำที่นาเม่ ไหมหลุดเหมือนกัน แต่ไม่ต้องกังวลน๊า ถ้าแแผลไม่แตกออก ^^
มาอัพปากหน่อยจร้า สนใจๆ
ทรงสวยมากเลยคะ ถ้ายุบแล้วจะสวยมากเลยคะ  
มาอัพหน่อยจ้า อยากเห็นๆ
ทรงสวยแล้วค่ะแววออกให้เห็น ^^ ไม่ต้องกังวลนะคะ ตอนดิฉันทำทานเผ็ดตั้งแต่วันแรกที่ทำ 5 วันตัดไหม แผลสวย เพื่อนๆยังตกใจเลยค่ะ ยาก็ไม่ค่อยทาน ประคบน้อยมาก อย่าเอาเป็นแบบอย่างนะคะ อาจเป็นเพราะสุขภาพดิฉันแข็งแรง ออกกำลังกายเป็นประจำ แผลเลยหายไว สวย ไม่เป็นไตค่ะ

คนละคลินิคกับเจ้าของกระทู้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้