เจ้าของ: poo_kanika
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัลยกรรมครั้งแรกกับดีมอร์ คลินิก...ชอบจมูกตัวเองมากเลยตอนนี้

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเปลี่ยนเลย สวยขึ้นเนอะ ถ้าเราเสริมจะสวยมั้ยนะ
วางซิลิโคนชั้นลึกนี่คือจะบวมนานหน่อยใช่มัยคะ แต่ถ้าทำแล้วออกมาสวยแบบนี้ เริ่ดเลยคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ซิลิโคนอะไร สวยขึ้นนะ
หน้าดูคมขึ้นมากเลย สวยดีอ่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทรงสวยดีอ่ะ คุณหมอที่ทำชื่ออะไรอ่ะ
ขอไลน์หน่อยค่า อยากปรึกษา เค้าก็ฐานจมูกเดิมเอียง แงๆๆๆ อยากทำอ่ะ
จมูกดีค่ะ แต่ลดคิ่วบ้างก็ดีนะค่ะ คิ้วน่ากลัวมาก
หน้าคมขึ้นเลยค่ะ เสริมเท่าไหร่ค่ะ เจ็บรึป่าว
จมูกสวยจังคับ หน้าเปลี่ยนคับ..สวยๆ
หน้าคมมีมิติขึ้น ทรงกับสันจมูกสวยนะ
หน้าคมขึ้นมีมิติเรย สันจมูกสวยเนอะ ราคาเท่าไหร่อ่ะ
สวยลืมชาติกำเนิดเลยเนอะ หน้าคมขึ้น...สวยๆ
ทรงจมูกสวยมากเลยคะ เสริมแล้วหน้าดูสวยขึ้นเยอะเลย
สวยขึ้นเยอะอ่ะ คลินิคอยุ่แถวไหนอ่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยขึ้นมากๆเรย สวยคับ
สวยมากเลยนะ เหนแบบนี้แล้วอยากจะสวยบ้างอ่ะ
ทรงสวยมากๆเลย เสริมแล้วหน้าดูเปลี่ยนไปเลย
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-10 16:05:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษนะค่ะ หายไปนานเลย พอดีว่าช่วงนี้งานยุ่งๆ ไว้จะมาอัพเดททรงจมูกสวยๆให้ดูให้ชมกันนะคะ
เสริมแล้วสวยมากๆอย่างนี้  ใครเห็นก็อยากทำนะ
ม้าเยอะจัง คนเดียวโพสไปสามอันละ
จมูกสวยค่ะ เริ่ม อยากทำบ้าง
48#
โพสต์ 2015-10-1 21:08:22 จากอุปกรณ์พกพา | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยินดีด้วยนะ  เสริมแล้วดูสวยขึ้นเยอะเลย  เข้ากับรูปปหน้าด้วย  สวยมากๆ
เราชอบนะทรงสวยดีอ่ะ ราคาเท่าไหร่ คลินิคอยู่ไหน
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ซิลิโคนอ่ะไร สวยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้