ดู: 1040|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] มาอวดโฉม "หน้าอก" ค่ะ มี "หน้าอก" กับเข้าซะที

[คัดลอกลิงก์]
ในที่สุดก็มีหน้าอกแล้วค่ะ ไม่แบนแล้วค่ะ
ที่สำคัญ ไม่เจ็บด้วยนะค่ะ สมัยนี้เทคโนโลยี หรือเทคนิค ทำให้ไม่น่ากลัวและเจ็บเลยค่ะ
วันที่ตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอก ก็ศึกษาจากอินเทอร์เน็ตและรีวิวนี่แหล่ะค่ะ
และก็มาเจอรีวิวของ คุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ค่ะ จึงลองเข้าปปรึกษาค่ะ
คุยกับคุณหมอเกือบ ครึ่งชั่วโมงค่ะ วันนี้คุณหมอมีผ่าตัดไม่เยอะค่ะ เลยได้คุยเยอะ
ก็มีหลายๆคำถามที่ไม่เข้าใจ คุณหมอก็ตอบกระจ่างดีค่ะ คุณหมอน่ารัก ใจดีนะค่ะ
พนักงานก็บริการดีค่ะ หลังจากคุยกับคุณหมอเสร็จ ก็วางมัดจำ จองคิวไว้ค่ะ
ของเราเสริมซิลิโคนทรงกลมค่ะ ขนาด 350 ซีซี ค่ะ คุณหมอบอกว่า กำลังพอดีตัวค่ะ

*** วันนี้ก็เอารูปก่อน และ หลัง มาอวดเพื่อนๆค่ะ สำหรับเพื่อนๆที่มีแพลนจะเสริมหน้าอก ปรึกษาเราได้นะค่ะ !     

รูปก่อนทำค่ะ ไม่มีเนื้อหน้าอกเลย แบนมากๆ

280215_อรทัย_BP_ (4).jpg

และรูปหลังทำ แบบชัดๆ เต็มๆ ค่ะ ใหญ่กำลังพอดีเลย ทรงก็สวยด้วยค่ะ ที่สำคัญราคาไม่แพงเวอร์ค่ะ ปลื้มมมมม !

โพสต์ 2015-3-27 11:58:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะเท่าไหร่คะอยากทำมากเรากลัวเจ็บ ฉีดยานอนหลับมั้ยคะ
โพสต์ 2015-3-27 12:31:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ
โพสต์ 2015-3-27 13:26:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมั่ก ดีใจด้วยค่าาาาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้