ดู: 6035|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ แบบสำรวจ ] รูปแบบของเสื้อเว็บดั้งโด่งดอทคอม

[คัดลอกลิงก์]
เลือกช๊อยส์ที่ตรงกับความต้องการของท่านน่ะคัฟ
สามารถเลือกได้หลายตัวเลือกคัฟ

ขอรบกวนสำรวจความต้องการของสมาชิกนิดนึงคัฟ
จะได้นำไปปรับกะต้นแบบเสื้อ ที่เพื่อนๆ ช่วยกันออกแบบมาคัฟ
จากนั้นจะได้เปิดโหวต เพื่อหาข้อสรุป จากนั้นก็จัดทำออกมาให้เพื่อนๆ ได้สวมใส่กันคัฟ
เลือกได้มากกว่า 1 ตัวเลือกโพล: ( แต่ไม่เกิน 10 ตัวเลือก ), จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 87 คน
41.10% (67)
8.59% (14)
20.25% (33)
14.11% (23)
8.59% (14)
1.23% (2)
0.61% (1)
3.07% (5)
1.23% (2)
1.23% (2)
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แอบสนใจเสื้อยืดแต่เป็นสีขาวลายเท่ห์ๆอ่ะค่ะ
สีดำสวยอะ แต่สีชมพูก็สวยอะ อยากได้จังเลยอะ ทำงัยจะได้อะ
สีดำค่ะ สวยๆๆๆ
ดำค่ะ โปโล
สีชมพูค่ะ สวยดี
เนี่ยผมชอบสีฟ้าสดครับ ใส่แล้วปลอดโปร่ง โล่งสบาย เหมือนไปเที่ยวทะเล

แสดงความคิดเห็น

หมายถึงเสื้อสี ขาว หรือ ดำ หรือ ชมพูก็ได้ครับ แต่ของโลโก้ สีฟ้าสด ชอบๆ  โพสต์ 2011-4-9 20:47
โหวดสีดำคัพ อยากได้ๆ
ผู้ชายสีดำ ผู้หญิงสีชมพู โลโก้ddก็สลับกัน เป็นไงครับ
ชอบ อยากได้อ่ะคับ
เอิ้กๆ
ชอบๆ เห็นด้วยอยากได้จัง
ใส่มันทุกสีเลยครับ 55555+ 7 วัน 7 สี ฮุๆๆๆๆ
ว่างๆเลยมานั้งทำเล่น อะครับ แต่เป็นแบบของ ผู้หญิง นะครับ ^ ^V

...
ต้นฉบับโพสโดย ropoment เมื่อ 2009-9-5 10:37

ขอบคุณมากครับ น่ารักมากๆเลยอ่า
ว่างๆเลยมานั้งทำเล่น อะครับ แต่เป็นแบบของ ผู้หญิง นะครับ ^ ^V

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ชอบโปโลสีดำงะ
สวยจังเลยยยยยยยย เอาด้วย
แก้ไขล่าสุด prisscilla เมื่อ 2009-9-2 07:45

อยากได้สีชมพูแถบม่วงๆง่ะ{:13_949:} {:13_931:}
โหวตสีดำค่ะ อยากได้ๆ
แบบ ที่ หนึ่งทำ สวยดี
หุ ๆ
ชอบ ชอบ
ดำๆค่ะชอบของดำ
ว้าวววสวยยเรียบ มีสไตล์{:13_948:}
เราโหวต ได้ ป่าวหละ โหวตไปแล้วด้วย
ชอบสีดำพี่คุณหนึ่งทำ สวยดีนะ :)
โหวตแล้วครับ ชอบสีชมพู อิอิ
รอครับ
อยากได้
กลับไปเดือนกันยา
เสี้อจาเสร็จไม๊เนี่ย
โปรแจ็คนี้จะเงียบหายไปไหมน๊า

อยากได้เป็นที่ละลึกสักตัวครับ เพื่อเป็นเครื่องเตือนความทรงจำ ว่าครั้งหนึ่งได้เล่นเว็บนี้ดึกๆ ดืนๆ ทุกคืน คริ คริ

เวลาใส่ไปข้างนอก หากเจอกัน ก็จะได้ทักกัน ยิ้มให้กัน (เหมือนเสือฟอร์มบริษัทเลยเน๊อะ) แต่อาจจะบริษัทใหญ่นิดหนึ่ง
คงประมาณมหาชน  เพราะ Member เยอะขนาดนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้