ดู: 2052|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ Debeers Clinic คุณหมอเบียร์ มือเบามากก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ดิฉันเป็นอีกคนที่อยากจะสวย และหาข้อมูลเพื่อศัลยกรรมให้ตัวเองรู้แนวทางเยอะที่สุด จนวันหนึ่งเพื่อนได้แนะนำว่ามีคลินิก ที่เสริมจมูกที่ สยาม และรังสิต คุณหมอเสริมจมูกได้ออกมาเนียนและเป๊ะมาก ก็เลยลองค้นข้อมูลทางอินเตอร์เน็ต ดูในกูเกิล ในเว็บดั่งโด่ง คือหาข้อมูลมาเยอะมากค่ะ เห็นรีวิวจากฝีมือคุณหมอที่ดีเบียร์ส คลินิก ทำแต่ละคนได้สวยมากๆ ก็เลยโทรเข้าไปสอบถามว่าช่วงนี้ คุณหมอมีคิวว่างมั้ย และมีโปรโมชั่นอะไรมั้ย พี่ๆเจ้าหน้าที่บอกว่ามีค่ะ มีส่วนลดให้กับนักศึกษา 20% เราเลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษากับคุณหมอทันทีค่ะ ที่ดีเบียร์ส คลินิก มีซิลิโคน 3 แบบ 3 ราคาให้เลือกนะค่ะ แล้วแต่ว่าใครสะดวกแบบใหน ก็เลือกแบบนั้น แต่โดยส่วนใหญ่ เจ้าหน้าที่บอกกับเราว่าซิลิโคนที่ นิยมมากที่คลินิก คือ ซิลิโคน Two Tone ราคาก็อาจจะแพงค่ะ (35,000 บาท) แต่พูดถึงคุณภาพแล้วคัพจอค่ะ เพราะอนาคต ลดโอกาสในการเบี้ยว หรือทะลุได้ โอ็วววว ฟังแบบนี้เลยตกลงเอาตัวนี้เลยค่ะ เพราะทำศัลยกรรมทั้งที ต้องทำดีๆไปเลย

มาดูภาพ ก่อนทำของเรานะค่ะ อิอิ จมูกแบนมาก

นี่แหละเป็นสาเหตให้อยากเสริมจมูก เพราะเดินไปใหนมีแต่คนสวยๆจมูกโด่งๆ อิจฉา

นี่เป็นภาพวันที่ 2 นะค่ะ ขอบอกว่าไม่บวม ไม่ช้ำ เลยซักนิด
เห็นมั้้ยค่ะ ว่าวันที่ 3 ก็ไม่บวม ไม่เขียว เลย แค่มีอาการตึงๆ ตรงจมูกเท่านั้นเองค่ะ
ความสวยเรารอได้ อิอิ
วันที่ 4ใส่หน้ากากออกไปข้างนอกค่ะ อิอิ
ภาพนี้ตอนตัดใหม ถอดเฝือก ที่คลิ นิกค่ะ ทรงเป๊ะมากค่ะ ถูกใจจริงๆเลย
ภาพปัจจุบันของเรา สวยป่าว
โดยส่วนตัวเราว่า จมูกสวยขึ้นมากนะค่ะ อีกทั้งฝีมือคุณหมอก็โอเคมาก ไม่บวม ไม่ช้ำ เราอยากแนะนำเพื่อนๆที่คิดอยากเสริมจมูกนะค่ะ ลองดูเป็นทางเลือกอีกทางได้ ค่ะ ดีเบียร์ส คลินิก ค่ะ เราทำที่สาขาสยามค่ะ แต่คลินิกมี 2 สาขานะค่ะ เลือกทำได้ คุณหมอมือเบา ใจดี เจ้าหน้าที่ทุกคนก็น่ารักมากๆ เราประทับใจสุดๆค่ะ

สวยมากๆเลยค่ะ ทำที่เดียวกันเลย ชอบมากๆค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-18 15:24:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ดีเบีร์ยส คลินิก สวยทุกคนคะ
สวยมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้