ดู: 2262|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกปลายหยดน้ำกับคุณหมอ ปิยะ Nida skin Siam ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

อยากมารีวิวจมูกใหม่ค่ะ ได้จมูกใหม่เหมือนได้ชีวิตใหม่มาพร้อมกันเลย(จริงๆนะ) ตอนแรกมีแต่คนไม่สนับสนุน มีแต่พูดอะไรน่ากลัวให้ฟังเพราะไม่อยากให้หนูทำ แต่ก็ไม่ฟังใคร แล้วก็ไม่เสียใจเลยจริงๆค่ะกับการตัดสินใจทำจมูกครั้งนี้ ก่อนทำทั้งศึกษาหาข้อมูลแพทย์ หาข้อมูลการทำอยู่หลายเดือน จนตัดสินใจเลือกเสริมจมูกกับคุณหมอปิยะ นิดาสกิน เพราะเข้า consult จริงแล้วคุณหมอแนะนำให้คำปรึกษาดีมากๆ เครียร์และชัดเจน รู้สึกดีใจมากที่คุณหมอทำจมูกออกมาสวยถูกใจหนูมากแล้วก็ธรรมชาติด้วย มีแต่คนชมว่าทำออกมาแล้วดูดีมาก ดั้งไม่ลอย และหน้าไม่เสียรูปด้วยค่ะ ตอนแรกกลัวว่าทำหน้าแล้วจะแปลก ตาจะแปลก คุณหมอเก่งมากค่ะ ชมนิดนึงนะคะเพราะประทับใจฝีมือคุณหมอปิยะมากอยากจะบอกต่อคนอื่นๆ

เคสของอ้อคุณหมอใช้ซิลีโคนของอเมริกาค่ะ เหลาให้ขึ้นรูปและ มีทำหยดน้ำเล็กน้อยเพราะว่าเนื้อปลายจมูกอ้อบาง และเทคนิคนี้คุณหมอแนะนำว่าจะเป็นธรรมชาติเหมือนจริงที่สุด ตอนนี้ผ่านมาได้ 3 เดือนกว่าแล้ว จมูกเข้าที่เข้าทรงรู้สึกเลยว่าเหมาะกับรูปทรงหน้าตัวเอง และทุกคนที่เจอเคยเห็น Before ก็จะบอกว่าดีแล้วที่ตัดสินใจทำเพราะสวยขึ้นมาก ได้ยินแค่นี้ก็ดีใจแล้วค่ะ ตอนนี้มั่นใจในชีวิตขึ้นมากและรักหน้าตัวเองมากขึ้นด้วย ฮ่าๆ

เป็นกำลังใจให้คนที่กำลังตัดสินใจจะไปเสริมจมูกนะคะ เลือกแพทย์ดีๆ ศึกษาผลงานและประวัติคุณหมอให้ถี่ถ้วนนะคะ อย่าห่วงแต่ราคาถูก เพราะจมูกเรามีอยุ่อันเดียว จะทำอะไรทั้งทีเราก็ต้องลงทุนเลือกทำให้ดีที่สุดจะได้ไม่ผิดหวังและเจ็บตัวฟรีนะคะ
สู้ๆค่ะ
น่ารักมากๆเลยค่ะ ทำแล้วมาสวย หน้าเปลี่ยนเลย
ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ยินดีด้วยน้าาาา ^^

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-11 11:14:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ferrrrrrrrrrrrr ตอบกลับเมื่อ 2015-3-17 19:53
น่ารักมากๆเลยค่ะ ทำแล้วมาสวย หน้าเปลี่ยนเลย

ใช่ค่ะ ทำมาหน้าเปลี่ยนเลย ชีวิตเปลี่ยนด้วย ขอบคุณนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-11 11:20:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
applecake ตอบกลับเมื่อ 2015-3-18 08:29
ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ

เราทำมา 25,000 ค่ะ ซิลิโคนอเมริกา แบบเหลาขึ้นรูปเองให้เหมาะกับทรงของหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้