ดู: 1374|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก โดยหมอบอย ที่ วายบี คลินิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ เราทำนมมาได้ 6 วันแล้วค่ะ  ตอนนี้ปกติมาก ๆ เลย ใส่เสื้อที่คุณหมอแนะนำให้ใส่ ได้ตั้งแต่วันที่สองหลังทำแล้วค่ะ
เปิดผ้าที่คุณหมอพันมาให้เองด้วยค่ะ แบบว่า ตอนเปิดผ้า โลกหมุนเลยทีเดียวค่ะ ดีที่มีคุณแฟนอยู่ด้วย ( คือถ้าเป็นลมไปแย่เลย )

ตอนที่พันผ้าไว้ บอกเลยว่า อึกอัด แน่น หนักมากเลยค่ะ  เจ็บสุด ๆ ก็ตอนนั้นแหละค่ะ  แต่ตอนนี้หรือ สบายมากค่ะ  อยากจะนวดแล้วด้วยล่ะ เพราะเราว่ามันเริ่มแข็งแล้วอ่ะ  แต่คุณหมอยังไม่ให้นวดค่ะ รอตัดไหมก่อน  ตอนนี้มันคืออาการบวม เดี๋ยวมันยุบบวมมันก็นิ่มกว่านี้อยู่แล้ว  ยิ่งนวดได้คุณหมอแกบอกว่า มันก็จะนิ่มเป็นธรรมชาติเลยค่ะ

เราทำซิลิโคนทรงกลมมาค่ะ ผิวทราย  ซิลิโคนเมนเตอร์ค่ะ  ทรงสูง  ( เห็นคุณหมอเรียกว่า ไฮ โปรไฟล์ ) อะไรสักอย่างค่ะ
พนักงานโทรมาบอก จะให้ใบรับประกันซิลิโคนวันที่ไปตัดไหมค่ะ  นางบอกเป็นซีเรี่ยวนำเบอร์ซิลิโคน ค่ะ  เราก็ ค่ะ ๆ แต่ไม่รู้หรอกมันคืออะไร เอามาเพื่ออะไรอ่ะ

มาดูรูปค่ะ  เรียงเลยนะค่ะ  ก่อน หลังทันที และตอนนี้ค่ะ 5 วัน ถ่ายเมื่อวานค่ะ

เสริมหน้าอก หมอบอย วายบี (2).JPG

เอาไว้ตัดไหมเรียบร้อย จะมาลงรูปให้ดูอีกนะค่ะ
เอ่อเราทำมาราคา 65000 ค่ะ
โพสต์ 2015-3-17 09:38:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pakbung2533 เมื่อ 2015-3-17 09:39

คลินิคอยู่แถวไหนคะ
โพสต์ 2015-3-17 10:38:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากค่ะ ยินดีด้วยค่ะ ^^

โพสต์ 2015-9-15 02:56:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้