ดู: 738|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ตัดสินใจแล้วคะ ว่าจะแก้จมูกกับหมอมนัสเมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาสองครั้งแล้วครั้งแรกก็พอใจดูเป็นธรรมชาติดีแต่ดันมีหินปูนมาเกาะเลยต้องหาที่แก้ คิดว่าหาข้อมูลดีเลือกหมอดีสุดท้ายก็มีปัญหา
หมอทำออกมาโด่งจากหัวตาเจ็บจมูกมาตลอกตกลงต้องแก้อีกแล้วมรสุมซิลีโคน5555
ระดมกำลังกายกำลังทรัพย์หาข้อมูล
ถ้าครั้งนี้ไม่จบจะเอาออกไม่ใส่อะไรแล้ว5555ตั้งใจจะทำกับหมอมนัสเมโกะคะ รีวิวสวยมากเลย ตั้งโพสนี้ไว้เป็นริวลิ่ตี้
เพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไงคะ
ตอนนี้เจ็บจมูกมากๆ สันแดงเป็นพักๆ หมอเก่าบอกไม่เป็นไรก็ไม่ได้มาเจ็บกับเราเนอะ. บางคร้งก็ปวดหัว จากการกดของซิลีโคน
เพื่อนๆหาข้อมูลดีๆนะคะ ดิฉันว่าเลือกหมอดียังพลาด. แต่ข้อดีของหมอคือไม่ทิ้งคะโทรไปคุยตลอดเค้ามั่นใจฝีมือเค้ามากแต่
ปัญหาที่เกิอเค้าไม่ได้มารับด้วยคะเฮออออเงินก็คืนไม่ได้. หลังแก้จะมาอัพข้อมูลให้ดูนะคะ
เพื่อนๆเห็นด้วยกับการเลือกหมอของดิฉันไหม.
มีความเห็นยังไง.  ได้โปรดเสนอ.   ขอบคุณคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้