ดู: 894|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยเสริมจมูกแบบกระดูกอ่อนหลังหูกับคุณหมอกลวัลช์บ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนด้วยค่ะ
พอดีเราไม่เคยเสริมจมูกมาก่อน แอบดูรีวิวหลายๆท่านทราบมาว่าหมอกลวัชร์จะเสริมแบบโด่ง
แต่เราอยากได้แบบธรรมชาติ ไม่ต้องเห็นชัดตรงหว่างตา
เลยหารีวิวของผู้หญิงที่เคยเสริมกับคุณหมอน้อยมาก
เลยรบกวนถามค่ะว่าผู้หญิงคนไหนเคยเสริมแล้วเป็นยังไงบ้าง
ขอรูปด้วยจะได้ไหมถ้าไม่เป็นการรบกวน ^_^

ขอบคุณค่ะ
เสริมจมูกทั้งทีเอาโด่งๆ พุ่งๆ ไปเลยค่ะ เพราะถ้าบอกหมอว่าจะเอาธรรมชาติ มันออกมาจะไม่โด่งค่ะ แล้วเดี๋ยวก็อยากได้โด่งอีก แล้วก็แก้อีกค่ะ เป็นทุกคนค่ะ คริคริ
เราทำที่เกาหลี ไปผ่านเอเจนซี่ stm style เราว่าที่เกาหลีทำโอเคนะ
ตอนแรกเราอยากได้แบบอั้ม แต่พอคุยกะหมอเค้าบอกว่าแบบอั้มโด่งไป เดี๋ยวทำไปแล้วจะทำให้หน้าเราแปลก ไม่เข้ากับหน้าเรา คุณหมอเลยออกแบบให้ใหม่ โด่งแบบพอดี แล้วก็ปลายแหลมๆ นิดนึงเป็นหยดน้ำ พอทำมาตอนแรกก็คิดว่าจะไม่โด่ง แต่พอหน้าหายบวมแล้ว จมูกเข้าที่แล้วก็โอเคเลย ถูกใจมากๆๆ มีแต่คนทักว่าจมูกสวย ขอไม่แนบรูปนะคะ ไม่อยากเปิดเผยตัวตน อิอิ
มาคอนเฟิมที่ stmstyle อีก1เสียงค่ะ เราไปทำมาแล้ววว ดีมากๆเลย ได้ตามแบบที่ต้องการเลย ปลายเชิดทรงหยดน้ำ เข้ากับหน้ามากๆ ตอนนี้ทำได้7เดือนแล้วค่ะ ถ้าเจ้าของกระทู้ไม่มั่นใจลองเข้าไปปรึกษาก่อนก็ได้ค่ะ เราไปปรึกษาจนเราตัดสินใจทำ เพราะคนที่ให้คำปรึกษาเป็นผู้เชี่ยวชาญจากประเทศเกาหลีโดยตรงเลย ปรึกษาฟรีด้วย แนะนำลองไปดูนะคะ เจ้าของกระทู้จะไม่ผิดหวังเลยค่ะ
เราเพิ่งไปทำจมูกกับหมอกล ใช้ปลายกระดูกอ่อนมาคะ จะบอกว่าเราเห็นมีบางเคสหมอทำไม่สูง เช่น เคสป้าพิมพ์ ลอง google ป้าพิม ทำจมูก หมอกลวัชร์ DRK ดูนะคะ เราคิดว่า หมอทำธรรมชาติคะ คือเน้นปลายพุ่ง เราไปแก้มาโดนลดความโด่งไปเยอะเลยคะ หมอจะพิจารณาโครงหน้าและเนื้อจมูกว่าเอาขึ้นได้มากน้อยเท่าไหร่ ตอนนี้รอแกะพลาสเตอร์ลุ้นเพราะส่วนตัวหน้าบานและชอบโด่งคะ พอทำไปนานๆ ทุกคนพังผืดจะรัด จมูกจะโด่งน้อยลงแน่นอนคะ คำว่าธรรมชาติ ในที่นี่คือ จมูกเล่นสโลป ได้สัดส่วน ถ้าทำเตี้ยแต่ซิบิโคนเป็นแท่งกเอดูไม่ธรรมชาติได้คะแทนที่จะกังวลเรื้องสูง ห่หมอที่เหลาซิบิโคนเบ่นสโลปได้ เหลาเคสต่อเคส และวิเคราะห์โครงหน้าเราถูกดีกว่ามั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้