ดู: 1198|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] 3ปีกับการหันมาดูแลตัวเองครับ ^^

[คัดลอกลิงก์]

ผมใช้เวลาตั้งแต่ม.2-ม.5 ก็3ปีครับในการหันมาดูแลตัวเองมากขึ้นมากกกกกกๆ

วันนี้เอารูปไปก่อนขอเวลาเตรียมเนื้อหาสักพักนึงนะครับ 55

ม.2

ม.3

ม.3ปลายเทอม-ม.4ปลายเทอม

ปัจจุบันครับ

#ถามหลังไมค์ได้ครับ FB: Pai Chuwanon

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูดีมากเลยค่ะหล่อยังกับคนละคน
พัฒนาเริสจัง
ขาวขึ้นเยอะเลย ทานกลูต้ารึป่าวค่ะ
การพัฒาการล้ำค่ะ อิฉันหน้ายังไง ก็หน้าอย่างนั้นค่ะ ไม่สวยไม่สูงค่ะ คุณดูแลตัวเองได้เริศศมากค่ะ
แนะนำหน่อยได้มั้ยคะ ทำไงให้หน้าเนียนขาวใสคะ แบบสิวสักเม็ดก็ไม่เจอรูขุมขนก็ไม่มีหน้าขาวอีกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้