ดู: 1954|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก ครบ1 เดือนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ

วันนี้เราเอาน้องนมของเราอายุ หนึ่งเดือนเศษ มาอวด จากที่ แบนราบเป็นไม้กระดานโต้คลื่นมาให้เพื่อนๆ ช่วยดู

เราอยากได้ใหญ่เต็มที่ เพื่อนบอกให้ใส่400 ไปเลย แต่เรากลัวมันใหญ่เกิน เราตัวไม่ใหญ่ มากกลัวมัจะเกินตัวไป และหมอก็ไม่แนะนำ

เอาไปเอามา ได้ที่380 ค่ะ เราไม่มีเลยจริงๆ ก่อนหน้า ต้องขอบคุณ หมอชาติชาย ค่ะ ทีเนรมิตไห้ อิอิ ชอบบบบบ ค่ะ ชอบมากกกกกกก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้