ดู: 4241|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครเสริมหน้าอกที่ SK คลินิกบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีเพื่อนๆ คนไหนเสริมหน้าอกที่ sk คลินิกบ้างคะ มาแชร์กัน คืออยากรู้ว่าแผลขิงแต่ละคนเป็นไงบ้าง
    พึ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 26 กุมพา 58 ค่ะ ทรงกลม 375 cc สูง 156 หนัก 46

ของเรา 4 วัน หน้าอกยังห่างอยู่เลยค่ะ แผลโอเคแห้งอยู่ คุณ Mewford ตัดไหมกี่อาทิตย์ค่ะ แล้วเริ่มนวดหน้าอกได้เมื่อไหร่ ตอนนี้อาการเป็นยังไงแล้วบ้างคะ
เริศศศศศศศศศศศค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-4 23:35:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอนัด 2 อาทิตย์ค่ะ แต่ถ้าแผลไม่แห้งก็ 3 อาทิตย์
หน้าอกห่างแต่ก็พันผ้าตลอดค่ะ พันไม่แน่นมากแค่ให้หน้าอกชิด นวดขอบๆบ้างแล้วค่ะแต่นวดไม่แรงกลัวแผลปริ
ที่กังวลตอนนี้คือเรื่องแผลเป็น
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-4 23:41:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mewford เมื่อ 2015-3-4 23:43

อยากอัพรูปให้ดูจังแต่อัพไม่เป็น เดี๋ยวหาวิธีอัพรูปให้ดูนะคะเพื่อนๆจะได้ติชมว่าเป็นไงบ้าง

image.jpg (319.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

image.jpg (289.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

image.jpg (324.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (307.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

แผลน่ากลัวจังค่ะ หายไวไวนะคะ นมสวยค่ะ จขทก.ผิวสวยจังค่ะ ^~^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-5 14:27:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ แผลน่ากลัวมาก แอบไปส่องของหมออื่นมา ไม่เห็นเย็บแบบนี้เลย กังวลเรื่องแผลเป็นมากๆ แล้วนัดตัดไหมตั้ง 3 อาทิตย์ ตัดช้าขนาดนี้ก็ต่องเป็นแผลเป็นแน่เลย แต่กะว่าถ้าครบ 2 อาทิตย์จะไปหาหมอก่อนเพราะบ้านอยู่ใกล้มาก อยากตัดไหมเร็วๆ
ตัวเองทำสาขาไหนค่ะเค้าได้คิวพุ่งนี้แล้วที่สาขาเรียบทางด่วนรามอินทรา ตัวเองทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
ตัดไหมหรือยังคะ ของเราหมอบอก 3 อาทิตย์ เป็นเดือนยังไดั เพราะต้องการให้ข้างในติดดี ซิลิโคนจะได้ไม่ไหลลงมา แต่ตอนนี้ไหมจมแล้ว เจ็บด้วย
ของเรา 14 วันหมอนัดตัดไหมแล้วค่ะ แผลเรียบ ของเตงเป็นไงบ้างแล้วคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้