ดู: 1176|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมา วันที่ 8 รู้สึกว่าเบี้ยวมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noynoii เมื่อ 2015-3-1 16:59

สวัสดีคะ เพื่อนๆชาว dungdong ทุกคน
พอดีเราไปเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษ์มาเมื่อวันที่ 21 ก.พ. 58 ตอนนี้ได้ 8 วันแล้วคะ เราว่ามันเบี้ยวมากๆ ก็อยากจะคิดปลอบใจตัวเองว่ามันคงบวมไม่เท่ากันนะ แต่ดูยังไงมันก็เบี้ยวอ่ะคะ เพื่อนๆดูให้หน่อยนะคะว่ามันเบี้ยวไม จิตตกมากๆคะตอนนี้
รอดูไปสักพักก่อนก็ได้ครับ มันอาจจะยังไม่เข้าที่ เอาใจช่วยครับ
เราพึ่งไปทำมาวันที่20 ค่ะหัวตายังบวมข้างหนึ้ง ออกเบี้ยวด้วยตอนนี้แอบจิตตกค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-8 22:27:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ยุบแล้ว ดีขึ้นมาหน่อยคะ แต่ก็ยังเห็นว่าเบี้ยวอยู่ อยากแก้มากๆคะ เศร้าทำมาแล้วไม่ได้ทรงอย่างที่คิดแถมเบี้ยวอีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้