ดู: 1155|ตอบกลับ: 3

[อื่นๆ] ดูดไขมันหน้าท้อง กับหมอบอย ที่ Yb holistic clinic มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ วันนี้เรามีนัดไปนวดท้องที่คลินิกคุณหมอบอยมาค่ะ หลังจากทำไปสองอาทิตย์ ตัดไหมไปแล้วตอนที่ครบ 10 วันค่ะ ตอนแรกก็นอย ๆ อยู่ค่ะ

พอน้อง พนง ขอเปิดหน้าท้องจะนวด น้องเขาก็ พูดออกมาว่า " โหพี่ท้องพี่ยุบลงเยอะมากเลยค่ะ"

เอาก็ไหน ๆ ค่ะน้อง คุณพี่ว่าทำไป ยังไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยนะค่ะ น้องเขาเลยขอถ่ายรูปของวันนี้ไปแล้วบอกว่า จะไปหารูปก่อนทำที่คุณหมอ มาเปลี่ยบเทียบให้ดู แล้วน้องเขาก็ทิ้งเราไว้ในห้องสี่เหลียบ เย็บเฉียบ ไปสักครู่นึง แล้วเดินมาพร้อง ไอโฟน 6s ของนาง และยื่นรูปให้ดู หนูนี่อึ้งไปลเยค่ะ

นี่ค่ะรูป

เมาส์กันสักครู่นึง คุณน้องเขาก็จัดการเอาแผลอุ่น ๆ นวด ๆ ๆ ๆ ท้องเราค่ะ ขอบอกค่ะ ว่าตอนแรกเจ็บมากกกกกก
พอทำไปสักพักนึง เริ่มดีขึ้นค่ะ เริ่มผ่อนคลาย สบายขึ้น สักพักหลับค่ะ ผ่อนไป เกือบ ๆ ชั่วโมง คุณน้องเขาก็ปลุกบอกว่าเสสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ พร้อมกับคำแซวของคุณน้อง พนง ว่า
" เอ้ๆๆ ไหนคัยร้องเจ็บตอนนวดตอนแรกน้า แต่แปบเดียวหลลับซะงั้น เจ็บจริงหรอ"

เห้อ ก็คุณพี่เจ็บนี่ค่ะ คุณน้องลองมาทำมั้งไหมค่ะ จุ๊ฟ

เออเราทำกับหมอบอยนะค่ะ แถมทองหล่อซิยสาม คลินิกเขาชื่อ yb holistic clinic ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2015-2-27 17:57:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โหว้ มีเอวเลยนะคะ ทำไปกี่บาทค่ะเนี่ย
โพสต์ 2015-3-5 08:03:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาไหนครับ
โพสต์ 2015-3-5 15:42:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริศค่ะ ผอมเร็วมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้