ดู: 1679|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 250CC กับ Amed Clinic สาขาสีลม

[คัดลอกลิงก์]
อกใหญ่เรื่องเล็ก อกเล็กเรื่องใหญ่!! นี่แหละปัญหาของเรา
คือรู้สึกไม่รักไม่ปลื้มหน้าอกหน้าใจของตัวเองซะเลย มันก็มีนะแต่เราว่ามันน้อยไปดูไม่สะบึ้ม
บางทีเลือกใส่เสื้อผ้าอะไรก็ไม่สวยเพราะหน้าอกเล็กคือจะใส่เสื้อผ้าสวยๆ ทีต้องยัดต้องอัดฟองน้ำซึ่งมันไม่โอเค
เราก็เลยตัดสินว่าจะไป เสริมหน้าอก หน้าใจ ให้มันดูมีอะไรขึ้นมาบ้าง ก็ลองนั่งอ่านพวกรีวิว
ตามเว็บศัลยกรรมอย่างดั้งโด่ง โดดเด่น มาโชว์ดอทคอม อะไรพวกนี้ดู ก็พึ่งรู้เหมือนกันว่า เสริมหน้าอก
มันมีทั้งแบบซิลิโคน กับ แบบฉีดฟิลเลอร์ ซึ่งมันก็แตกต่างกันอยู่แล้วขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคล แต่ตอนนี้เราแอบสนใจ
เสริมหน้าอก แบบฉีดฟิลเลอร์ ค่ะ สาเหตุที่เราสนใจเลือก เสริมหน้าอก แบบนี้ คือกลัวทำมาแล้วหน้าอกมันจะไม่เข้ากับเรา
มันก็สามารถฉีดให้มันสลายได้ แถมการเสริมหน้าอกแบบนี้จะให้ความรู้สึกและสัมผัสที่ดูธรรมชาติอีกด้วยค่ะ
ตอนนี้ก็เลยนั่งมองๆ เล็งๆ พวก คลินิกที่เสริมหน้าอกแบบฟิลเลอร์เก่งๆ อยู่ค่ะ ก็ได้มาเป็น with list อยู่ 2-3 คลินิกเหมือนกัน
แต่ตอนนี้เราก็ตัดสินใจได้แล้วค่ะว่า เราจะเลือกไป เสริมหน้าอก แบบฉีดฟิลเลอร์ ที่ Amed Clinic
แต่ที่นี้ก็พึ่งรู้เหมือนกันค่ะว่าที่คลินิกเค้ามีแต่สาขาใน กทม. เราเลยต้องโทรจองคิวไว้ก่อน และค่อยขึ้นเครื่องไปทำ ที่ กทม. ค่ะ
อ๋อ...เราลืมบอกค่ะ เราเป็นคนเชียงใหม่นะคะ ^^ จะมีหน้าอกหน้าใจสวยๆ ทั้งทีลงทุนเหมือนกันนะเนี่ย 5555

และแล้วก็ถึงวันนั้นคิวทำ เราเข้ามาที่ กทม. ก่อน เสริมหน้าอก 1 วันค่ะ
เลือกพักโรงแรมใกล้ๆ กับ คลินิกค่ะ เราเข้าไปที่ Amed Clinic สาขา สีลม นะคะ เข้าไปตอนแรกก็กรอกประวัติ
และ นั่งรอพบคุณหมอค่ะ นั่งรอไม่นานนักก็มีพนักงานของคลินิกเรียกชื่อของเราให้เข้าไปพบคุณหมอได้แล้วค่ะ
พอเข้าไปเราก็บอกกับคุณหมอค่ะว่าอยาก เสริมหน้าอก คุณหมอก็ถามนะคะว่าเราสนใจเลือก
เสริมหน้าอก แบบไหน เราก็เลยตอบไปค่ะว่าเราสนใจ เสริมหน้าอก แบบฉีดฟิลเลอร์ คุณหมอก็เลยให้เราลองบอก
ขนาดคราวๆ ที่อยากจะ เสริมหน้าอก เราก็เลยบอกไปค่ะว่าเราอยากได้ใหญ่ๆ แบบ 250CC ได้มั๊ย
คุณหมอก็ประเมินคราวๆ ก่อนนะคะและบอกกับเราว่า หน้าอกเราก็แอบมีอยู่เหมือนกันแต่ถ้าอยากได้ขนาดนี้ก็เสริมให้ได้ค่ะ
หลังจากที่ตกลงเรื่องขนาดหน้าอกได้แล้ว ก็ย้ายไปรออีกห้องค่ะและ ก็เปลี่ยนชุดรอ
จากนั้นก็จะมีพนักงานมาทำความสะอาดบริเวณหน้าอกให้เราค่ะ และก็ทายาชาทิ้งไว้ประมาณ 45นาที
และคุณหมอก็เข้ามาและเริ่มอัพหน้าอกใหม่ให้เราเลยค่ะ ตอนทำแอบตื่นเต้นมากเลยนะคะ
ไม่ได้กลัวนะแต่แบบตื้นเต้นดีใจที่เราจะมีหน้าอกใหม่แล้ว หลังจากที่คุณหมออัพหน้าอกให้เราเสร็จแล้ว
ก็จะจัดทรงหน้าอกให้เราค่ะ ว่าแล้วก็ตามเรามาดูหน้าอกใหม่กันเลยดีกว่า เราทำเปรียบเทียบให้ดูด้วยนะคะ
ว่า ก่อน เสริมหน้าอก และ หลัง เสริมหน้าอก แตกต่างกันขนาดไหน ถ้าเพื่อนๆ มีความคิดเห็นยังไงหรืออย่างติชม
ก็สามารถแนะนำเราได้เลยนะคะ หรืออยากรู้อะไรเพิ่มเติมก็ถามเราได้จร้า ^____^

ก่อน และ หลัง เสริมหน้าอก เอเมด คลินิก รีวิ.jpg

ก่อน และ หลัง เสริมหน้าอก เอเมด คลินิก รีวิ.jpg

โพสต์ 2015-2-27 15:47:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^^

โพสต์ 2015-2-27 16:48:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าที่น่ารักของมาดาม นิหน้าอกสวยมากเลยค่ะ ขอบคุณที่มาใช้บริการAmed clinic น้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้