เจ้าของ: mcmaxy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] กระทู้ตามสัญญาแก้ไขคางกับหมอมนัส บอกเลยชอบม๊ากกกกก!!!

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ เป๊ะมากทั้งปาก ทั้งคางเลย
หน้าดูเรียวขึ้น สวยมากค่ะ
น่ารักจังค่ะ
หน้าเรียวสวยมากๆ อิจฉาเลยค่ะ
อยากหน้าเรียวบ้างจัง ต้องทำไรบ้งคะ
สวยเป๊ะมากเรยนะคร้าคุนอุ้ม
พอคางเข้าที่ก้อสวยขึ้นเรื่อยๆๆเรยนะคะ
สวยมากเรยนะคะ
ราคาเท่าไรค่ะ สวยมากๆเลย
อัพเดทรูปไห้ดูหน่อยได้มั้ยเอ่ยยยย
วันนี้เจอคุณอุ้มด้วยที่ มอเตอร์โชว์ สวยมากคะ  เป๊ะสุดๆไปเลยคะ
สวยจังเลยคะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ เข้าที่หรอยังคะ
พี่อุ้มทำจมูกที่ไหนคะ
เข้ามาดูทุกวันเลยค่ะ สวยมาก ชอบๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

คุณสวย เฟอร์เฟคมาก อยากมีทุกอย่างที่สวยแบบคุณจัง
สวยมากค่ะ หน้าดูเรียว ยาว สมส่วนดีค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
หน้าเรียวแบบดูดีมาก ไม่แหลมเกินไป เริ่ดมากค่ะ
สวยมากค่ะ ชอบมาก เห็นแล้วอยากทำบ้างเลย
หน้าดูเรียวสวย สวยมากค่ะ
สวยมากค่ะ เพอร์เฟ็คเลยจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้