ดู: 1244|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เจอหน้าอกใหม่วันแรก ค่ะ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ วันนี้ เราเอาน้องนมเรา มาให้เพื่อนๆ ช่วยดูและขอความเห็นกันหน่อยค่ะ คือเราไปทำมา กับหมอชาติชาย ที่ ทองหล่อ แต่เราอยากได้ไม่ใหญ่มาก เพราะเป็นคนตัวเล็กค่ะ  หมอเลยไห้มาเท่านี้ 275 เพื่อนๆว่ายังไงบ้าง มันจะเล็กลงกว่านี้เยอะไหมคะ แต่ตอนนี้เราพอใจละ คิดว่าถ้าเล็กลงกว่านี้ไม่มากก็โอเค เพราะจากเดิมราไม่มีเลยค่ะ เลยอยาก ขอความเห็น ยังไงเราจะมาอัพเดทเรื่อยๆ นะคะ

ว่าเป็นยังไง แต่ตอนนี้ อยากรู้จริงๆ ว่ามันจะเล็กลงกว่านี้อีกไหม.....คะ ช่วยดูให้ด้วยนะคะ ขอบคุลค่ะ

สวยค่ะ ดีใจด้วยนะคะ ^^
สวยดีค่ะ เสริมทรงอะไรคะ กลม หรือ หยดน้ำ กำลังสนใจจะเสริมหน้าอกอยู่ค่ะ ตอนนี้ก็หาข้อมูลอยู่ค่ะ
เตงสูง/หนัก เท่าไหร่คะ ก่อนเสริม รอบอกเท่าไหร่ แต่ถ้าเตงไม่ชอบใหญ่มากๆ เท่านี้กำลังสวยเป็นธรรมชาติค่ะ เค้าเพิ่งทำกีบคุณหมอชาติชายมาเหมือนกัน หมอให้ 285 แต่เค้าขอ 350 ตอนนี้ดูมๆ มากมาย คุณหมอทำสวย ไม่เจ็บเลย สู้ๆนะคะ เดี๋ยวนวดก็จะฟูอละคล้อยลงกว่านี้จ้า
เจ็บไหมคะ เราสนใจจะไปทำที่นี่อ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้