ดู: 2162|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก กับคุณหมอหลุย จาเรม คลีนิกเวชกรรม

[คัดลอกลิงก์]
ขอแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูก Silicone USA ค่ะ   ทำจมูกครั้งแรกค่ะ เป็นคนมีเนื้อจมูกน้อยมากๆค่ะ
เป็นกังวลกลัวทำออกมาแล้วจะไม่สวย ไม่โด่ง คุณหมอใจดี พูดเพราะแนะนำ ให้เราหายกังวลเลยค่ะ   คุณหมอหลุยมือเบามากๆ ค่ะ

ก่อนทำ

หลัง เสริมจมูกได้ 13 วันค่ะ จมูกโด่งสวยมากค่ะ พอใจมากๆกับการทำจมูกครั้งแรก ค่ะ

ตอนนี้แผลหายแล้ว สวยมาก ชอบมากๆ ค่ะ ขอบคุณคุณหมอหลุยมากๆ นะค่ะ คุณหมอมือเบาคะ แผลหายเร็วด้วย แนะนำ ๆค่ะ
คุณหมอท่านนี้  กับคุณหมอหลุย จาเรม คลีนิกเวชกรรม
สวยมากเลยค่า หน้าดูคมขึ้นเยอะเลยยย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ ^^  โพสต์ 2015-2-23 16:02
ขอบคุณค่ะ ^^  โพสต์ 2015-2-23 16:02
ไม่ทำก็ว่าสวยแล้วนะคะ ตอนนี้สวยมากค่ะ เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยเหมือนกัน จะทำก็กลัวไม่โด่ง กลัวเสียตังไปแล้วไม่ได้อย่างที่ต้องการค่ะ อยากได้ดัั้งโด่งๆ ถ้ามีเฟส ขอด้วยนะคะ อยากติดตามผลค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ ^^ ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ ไม่เสียตังค่ะ แรกก็กลัวเหมือนกันค่ะ เพราะเนื้อจมุกน้อยกลัวซิลิโคนจะทะลุ พอฟังำแนำนำจากคุณหมอแล้วผลที่ออกมา คุ้มค่ะ https://www.facebook.com/Aelsweet  โพสต์ 2015-2-23 16:02
สวยมากๆอิจฉาคนหน้าตาดี
น่ารักมากเลยค่ะ เข้ากับหน้าดีด้วย
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้