ดู: 26307|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวหลังทำจมูกที่ masterpiece clinic ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราไปเสริมจมูกมาได้ไม่นานค่ะประมาณ10กว่าวันเอง แต่อยากมารีวิวให้คนที่กำลังหาข้อมูลเสริมจมูกฟังกันค่ะ
ต้องบอกก่อนว่ามุ่ยทำที่มาสเตอร์พีซคลินิกนะคะ ทำในราคาโปรโมชั่น 19000 บาทค่ะ เป็นซิลิโคนเกาหลีค่ะ
ขั้นแรกก็ได้นัดเข้าปรึกษาก่อนกว่าจะได้ก็รอนานเพราะคิวยาว ตอนแรกพี่เจ้าหน้าที่จะถามความต้องการเราว่าต้องการแบบไหนเค้าจะได้นัดหมอถูกคน
เพราะที่คลินิกมีหมอหลายคนมาก มุ่ยก็แจ้งไปค่ะว่าอยากเสริมซิลิโคนสนใจราคาโปรฯอะไรแบบนี้ (ที่คลินิกเค้ามีหลายเทคนิคตั้งแต่หลักหมื่นถึงเป็นแสนๆเลยเป็นแบบReconเปิดจมูก)

ก่อนทำค่ะ หน้าไม่มีมิติเลย พอไม่มีดั้งหน้าก็ดูกลมไปอีกกก

วันปรึกษาก็ได้คุยกับคุณหมอค่ะแล้วก็โชคดีตรงได้ทำวันนั้นเลยคิวได้พอดีอะ พอปรึกษามุ่ยก็ตัดสินใจทำก็จะมีพี่ๆ พาไปเตรียมตัวล้างหน้าแล้วก็เข้าไปรอคุณหมอในห้องผ่าตัด พูดเลยว่าตอนเข้าห้องก็แอบตื่นเต้น5555

พอคุณหมอเข้ามาก็คุยกันแปปนึงแล้วก็ทำค่ะ เจ็บนิดหน่อยตอนฉีดยาชาจากนั้นก็ไม่รู้สึกเจ็บเลย ระหว่างรอคุณหมอก็เหลาซิลิโคนไปด้วย

ทำเสร็จแล้วววว ประคบเย็นเลย

ไม่บวมเลยค่ะ ตอนแรกคิดว่าจะบวมกว่านี้

วันที่3บวมนิดเดียวจิงๆ

วันที่ 7 เริ่มโอเคขึ้นละค่ะ

วันที่ 10 ค่อยๆเข้าที่มากขึ้น ชอบมาก

ส่วนตัวชอบมากค่ะ คุยกับคุณหมอขอธรรมชาติแบบไม่เสี่ยงทะลุกลัวอ่ะ555

ใครอยากรู้ข้อมูลเพิ่มก็ไปดูได้เลยที่
www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty
LINE ID : masterpiececlinic

น่ารักขึ้นมากๆเลยค่ะ ^^
เสริมกับคุณหมอชื่ออะไรค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-21 15:38:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
khongkwan11 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 13:52
น่ารักขึ้นมากๆเลยค่ะ ^^

ขอบคุณคร้า เพื่อนก็ทักค่ะบอกหน้าเปลี่ยนเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-21 15:39:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Yooteraa ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 15:32
เสริมกับคุณหมอชื่ออะไรค่ะ

คุณหมอไอซ์ค่ะ คุณหมอจะเข้าวันพฤหัสลองถามดูนะคะ
เสริมซิลิโคนอย่างเดียวหรอค่ะ ทรงสวยดี
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-21 17:35:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Yooteraa ตอบกลับเมื่อ 2015-2-21 16:39
เสริมซิลิโคนอย่างเดียวหรอค่ะ ทรงสวยดี

ซิลิโคนอย่างเดียวค่ะ ตอนแรกก็สนใจแบบreconนะคะ แบบว่าเปิดจมูกตกแต่งปลายใหม่ด้วยกระดูกอ่อนเลย แต่มีงบแบบราคาซิลิโคนอ่าค่ะ เลยทำซิลิโคนอย่างเดียวก็ชอบนะคะ หลังทำก็ค่อยๆเข้าที่ค่ะตอนนี้ทำมาได้สิบกว่าวันคนก็ทักเยอะเลย^^
จมูกสวยมากเลย น่ารักขึ้นมากเลยน้าาา
เราก็จองคิวไปแล้วได้คิววันที่1เมษาค่ะ คุณหมอนัดเข้าไปคุยก่อนค่ะ แต่เป็นกับคุณหมอบุ๊งอะค่ะ แอบตื่นเต้นค่ะ ไม่ทราบว่าคุณเลือกคุณหมอเองรึป่าวอะคะ แต่ทรงจมูกสวย ดูดีมากเลยอะค่ะชอบๆ :)
น่ารักมากเลยค่ะ ขอดูรูปหน้าตรงๆ ชัดๆหน่อยได้มั้ยค๊า
ทำกับคุณหมออท่านไหนหรอค่ะ สวยมากกค่าาา
ทรงสโลบสวยมากเลยค่ะ ชอบๆน่ารักมากเลย
สวยมากๆเลยค่ะคุณมุ่ย เอิ้นก็ทำที่นี่เหมือนกัน แต่ของเอิ้นจะเป็น Nose Reconstruction
ตอนเอิ้นไปแก้คือเอิ้นจมูกจะทะลุแล้ว ตอนนี้ปกติดีแล้วค่ะ สวยและพอใจด้วย ที่นี่คุณหมอน่ารักเนอะ
ทำแล้วดูสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆ เลยค่ะ เห็นแล้วชอบนะค่ะ
ไม่ทราบทำมาเท่าไหร่ค่ะ เห็นแล้วสวยมากๆ ค่ะ
ขอถามหน่อยค่ะ ทำมาที่ไหน ค่ะ สวยมากค่ะ
สวยงามค่ะ แล้วทำราคาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย
อยากทำจังเลย สวยๆ ชอบค่ะ แต่เราต้องไปจัดฟันก่อน
ที่มาสเตอร์พีชมีซิลิโคนของประเทศอื่นมั้ยค่ะ
เนื้อจมูกของตะเองเยอะมั้ยอ่า เสริมได้ประมานนึงเลยอ่ะ สวยธรรมชาติ
คุณหมอท่านไหนคะ สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้