ดู: 12005|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 200CC กับ AMED CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
งานอกเล็กมีจริงๆ ก็ตัวของเราเนี่ยแหละ กลุ้มใจเว่อร์เพราะหน้าอกหน้าใจไม่ดูมๆ
อลังเหมือนคนอื่นเค้าเลย ก็เลยตัดสินใจจะ เสริมหน้าอก ค่ะ แต่...ก็แบบว่าไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับ เสริมหน้าอก เท่าไหร่
เลยต้องใช้เวลานั่งสิงตาม เว็บศัลยกรรม ดูพวก รีวิวเสริมหน้าอก ค่อนข้างเยอะบางคนนี่ดูมเว่อร์เลยนะคะ
แต่ก็ต้องกลับมาตัดสินใจเองแล้วว่าจะเลือก เสริมหน้าอก ด้วยวิธีไหนดีแต่ลองๆ ดูแล้วใจเราขอเลือกเป็น เสริมหน้าอก
แบบฉีดฟิลเลอร์ดีกว่าค่ะคือยังไม่กล้าที่จะทำการผ่าตัดเพราะกลัว TT” ถึงแม้ราคา เสริมหน้าอก แบบซิลิโคน และ
แบบฟิลเลอร์ จะไม่แตกต่างกันมากก็ตาม แต่ก็มีเพื่อนเคยไป เสริมหน้าอก แบบฉีดฟิเลอร์ด้วยนะคะ
เค้าก็บอกว่าโอเคเลยแปปเดียวเท่านั้นแหละน้องนมพุ่งดูมๆ เด่นๆ กันเลยทีเดียว พอเราฟังแบบนี้ก็คิดว่าเราตัดสินใจไม่ผิดหรอก
ทีนี้ก็เลยหาคลินิกเด่นๆ เรื่อง เสริมหน้าอก แบบฟิลเลอร์ ค่ะ พอดีไปเจอ AMED CLINIC อยู่แถวๆ ที่ทำงานของเราพอดีค่ะ
ก็เลยลองเข้าไปสอบถามดูก่อน และก็ถือเป็นจังหวะดีเว่อร์ คือ คุณหมอวางพอดีเราเลยได้มีโอกาสเข้าไปปรึกษาโดยตรงกับคุณหมอ
ก็ได้บอกกับคุณหมอไปว่าสนใจอยากเสริมหน้าอก แบบฉีดฟิลเลอร์ คุณหมอเลยประเมินมาให้เราว่า ของเราฉีดฟิลเลอร์ได้
แต่แนะนำให้ฉีดแค่ 200CC พอ เพราะถ้าใหญ่กว่านี้มันจะดูโอเว่อร์เกินตัวของเรา เราก็เห็นด้วยนะคะ ก็เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ
นี่กะแค่เข้ามาปรึกษาก่อนนะ ไปๆมาๆ ดันตัดสินใจ เสริมหน้าอก วันนี้เลยจ้า 555

ส่วนนี่จะเป็นรูปก่อนเสริมหน้าอก แบบฉีดฟิลเลอร์ คุณหมอก็จะวาดๆ กำหนดขนาดของฟิลเลอร์ที่จะฉีดเข้าไปและจะดูว่าควรจะปั้น
ออกมาให้อยู่ประมาณไหนให้เราดูก่อนด้วยค่ะ และทายาชาแปะไว้ ประมาณ 45นาที

หลังจากนั้น...คุณหมอก็เริ่ม เสริมหน้าอก ให้เราเลยค่ะ ไม่นานก็เสร็จ ปั้นๆ จัดส่ง จนน้องนมของดูดูมขึ้น
กว่าแต่ก่อนเยอะเลยค่ะ แถมดูธรรมชาติด้วยนะ ดูไม่แข็งๆ แถมขนาดก็กำลังดีพอกับขนาดตัวของเราดีจังเลยค่ะ

อันนี้ทำรูปเปรียบเทียบมาให้เห็นแบบชัดๆ กันไปเลยค่ะว่า...ก่อนเสริมหน้าอก และ หลังเสริมหน้าอก แตกต่างกัน
บางคนอาจจะคิดนะคะว่าทำไมเรา เสริมหน้าอก ทั้งที ไม่เอาใหญ่ๆ กว่านี้ คือบางทีใหญ่ไปมันก็ดูปลอมอ่ะค่ะ
เราเลยเรื่องเสริมหน้าอก ในขนาดที่เข้ากับตัวเราและดูเป็นธรรมชาติดีกว่า คือ แบบนี้ก็เป๊ะสำหรับเราแล้วค่ะ
และเรายังมีอีกหนึ่งตัวช่วยให้หน้าอกเป๊ะขึ้นไปอีกนะคะ คือ วิตามิน Fresh Stem ที่จะช่วยให้อกฟูขึ้น กระชับขึ้น
กล้ามเนื้อแน่นขึ้น นี่เราลองซื้อมา 2 อาทิตย์ก่อนนะคะ เพราะเพื่อนที่เคยเสริมหน้าอกเค้าก็ซื้อกินแค่ 2 อาทิตย์ก็เห็นผลเลย
ว่าหน้าอกจะฟูๆ ขึ้น หลัง เสริมหน้าอกเสร็จ สามารถกลับบ้านได้เลยนะคะ ไม่ต้องพักฟื้น ในส่วนของการดูแลหลังทำ
ก็ไม่มีอะไรยุ่งยาก ดูแลตัวเองดีๆ ด้วยการใส่ชุดชั้นในแบบไม่มีโครงลวดเพื่อประคองทรงประมาณ 1 อาทิตย์
และเพื่อให้ฟิลเลอร์เซตตัวให้ได้ทรงที่สวยงามก็พยายามเลี่ยงการสัมผัสที่รุนแรง อย่านอนคว่ำ และก็ดื่มน้ำเยอะๆ
เพื่อให้ฟิลเลอร์คงสภาพได้ดี เป็นเวลานาน และก็ขอบอกเลยว่าใครที่กำลังหาคลินิกเพื่อ เสริมหน้าอก อยู่
ไปที่ AMED CLINIC ได้เลย รับรองไม่ผิดหวังค่ะ อกเป๊ะทุกคนรับหลังทำแน่นอน
ทรงไม่ใหญ่มาก กำลังดีเลยค่ะ
อยากทราบว่าการฉีดฟิลเลอร์กับเสริมซิลิโคนแบบไหนจะดีกว่ากันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้