ดู: 2926|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่เอเซียคลินิค ทรงถูกใจมากเลยค่ะพอคุ้มกับเงินที่เสียไปหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกครั้งแรกเป็นอะไรที่วุ่นวายและตื่นเต้นอยู่ค่ะประสบการณ์ที่เจ็บแล้วสวยเลยเอามาลงแชร์ค่ะ
จากเดิมไม่ค่อยมีดั้งเท่าไรค่ะ
นี่เป็นรูปก่อนที่จะเสริมนะค่ะ

หลังจากที่เสริมและพักฟื้นมาสีกพักค่ะอาการเริ่มดีขึ้นเพราะหลังจากทำเสร็จหมอก็ใส่ท่อละลายเลือดให้ด้วยค่ะเราก็ถามเพราะเห็นเพื่อนที่ทำไม่เห็นใส่อะไรเลย
แต่พี่พนักงานบอกว่าช่วยลดอาการบวมได้ค่ะ
หลังเสริมค่ะ
สุดยอดเลยค่ะ คุณน้อง งามจริงไรจริง
ซิลิโคนอารัยค่ะ ราคาแพงไหมอ่ะว่าอยากทำที่นี่ยุวเหมือนกันค่ะ
ทำกับหมออะไรเหรอค่ะ สวยดีค่ะ
หน้าคล้าย ดาราชื่อ พลอย ณัฐชา เสริมมาแล้วสวยมากกเลยค่ะ
โด่งได้ใจดีจังทำที่ไหนค่ะ
เห้ยแก เราชอบตอนเธอโชว์เหนียงน่ารักดี ทำจมูกออกมาสวยมากค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ ทำตาด้วยรึป่าวค่ะ
ทรงสวยกมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ทำราคาไหนเหรอค่ะ แล้วใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ ติดต่อหลังไมล์ได้ไหมค่ะ
สวยจิงๆค่ะ อยากทราบ เหมือนกันว่าใช้ซิลิโคนแบบไหน ราคาเท่าไหร่ หลังไมค์ก้อได้ค่ะ
ปลายสวยดีค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ
คุณหมอทำสวยมากเลยค่ะ ทำกับหมอท่านไหนคะ
สวยมากเลยค่ะ
ทรงสวยหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ จากที่ไม่ค่อยมี พอเสริมแล้วเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้