ดู: 591|ตอบกลับ: 1

[ทำจมูก] ทำจมูกมาจะสองเดือนที่เอเซียคลินิค ใช้เวลานานไหมค่ะกว่าจะเข้าที่

[คัดลอกลิงก์]
เราเสริมจมูกจะเข้าสองเดือนแล้วค่ะ แต่ก็ยังบวมๆอยู่ปกติไหมค่ะ แล้วตินนี้ความโด่งกำลังดีเลยแต่กล้วว่าจะมันหายบวมแล้วมันจะยุบลงอีกไหมค่ะ แล้วใช้เวลากี่เดือนค่ะกว่าจมูกจะเข้าที่ได้ตามปกติ แล้วสามารถบิดจมูกได้ไหมค่ะ
โพสต์ 2015-2-10 09:53:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหมือนกันเลย  เราเสริมมา 6 อาทิตย์แล้ว ตอนนี้ซีลีโคนหัวตายังบวมอยู่ ซีลีโคนยังไม่ลง เครียด หมอบอกให้รอเวลา

หมอปลอบใจ หรือ มันจะลง จริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้