ดู: 2772|ตอบกลับ: 2

[ทำตาสองชั้น] ไม่เป็นอาหมวยแล้ว ทำตาสองชั้น คุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน จะมาอวดตาค่ะ ทำตาสองชั้นแบบเย็บ 3 จุดค่ะ แผลเล็กและไม่บวมค่ะ ทำแบบนี้ ไม่เป็นหมวยแล้วค่ะ
ทำได้เกือบๆ เดือนแล้วค่ะ เปลี่ยนแปลงเยอะเหมือนกันค่ะ หน้าหวานขึ้นเยอะเลยค่ะ เดี๋ยวนี้เวลายิ้มนี้หวานเยิ้มเลย 55
หลังทำไม่ค่อยบวมค่ะ แผลเปลือกตาจะมีจุดเล็กๆ 3 จุดค่ะ โดยรวมเข้าที่เร็วค่ะ จองคิวไม่นานด้วยค่ะ เห็นพี่พนักงาน
บอกว่า คิวเยอะมากๆ แต่เราใจร้อนเลยขอพี่เค้าให้แทรกคิวให้ เลยได้ทำภายใน 3 วัน 55 ใจดีม๊ากกก พี่เค้าน่ารักด้วย
แนะนำๆ เลย ใครสนใจก็ลองคุยกับพี่เค้าดูค่ะ เอาไลน์มาให้ค่ะ ไอดี italiiz ค่ะ สำหรับเราก็ทำตาอย่างเดียวค่ะ ไม่รู้จะ
ทำอะไรต่อดีค่ะ วันนี้มารีวิว มีถาพตั้งแต่ก่อนทำสมัยก่อนๆ แล้วก็ปัจจุบัน เพิ่งถ่ายเมื่อเช้านี้เองค่ะ ติ  ชม ได้เลยนะค่ะ

โพสต์ 2015-2-10 15:06:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้