ดู: 1104|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] ก่อนหลังดูไขมันต้นขาหมอบอย YB สองเดือนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookkew เมื่อ 2015-2-7 13:04

สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ ทุกคน วันนี้แวะเอารูปก่อนหลัง ดูดไขมันด้วย Vaser บริเวณต้นขา ครบสองเดือนมาให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ
เมื่อวานแวะไปหาคุณหมอมา ตรวจรอยแผล ก็โอเคค่ะ ไม่มีแผลนูน ยังมีรอยดำเล็ก ๆ อยู่ ที่แผลค่ะ  แต่ผลการรักษานี่ มันเล็กลงจริง ๆ ค่ะ
คุณหมอขอให้มา รีวิวให้หน่อยค่ะ เราก็โอเคค่ะ เพราะเห็นผลจริง

วันนี้เลยมานั่งลงรีวิวให้เครดิตหมอเขาหน่อยค่ะ  ทำดีก็บอกต่อนะค่ะ
ตอนนี้ว่างๆ ก็ยังเข้าไปให้ทางคลินิกนวด RF อยู่ค่ะ แต่ก็ไม่บ่อยมากค่ะ เพราะไม่ค่อยมีเวลาคร่ะ งานยุ่งจุง

คัยสนใจทำแบบเราลองสอบถามที่คลินิกดูนะค่ะ
ไอดีไลน์ค่ะ yb_holistic

รูปไขมันที่ดูออกค่ะ เราทำขาใน กับขาหลัง แค่สองจุดค่ะ ไขมันได้แค่นี้เองค่ะ

รูปนะค่ะ

เพื่อนๆ มีอะไรสอบถามประสบการณ์เรา ถามได้เลยนะค่ะ พรุ่งนี้จะมาตอบจ้าาาา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ป.รักสวย เมื่อ 2015-2-7 16:15

ดูแล้วสนใจมากอ่ะ
เราขาใหญ่ เหมือนกัน...
อยากถามว่า..ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
ราคาทั้งหมดเท่าไรค่ะ(เผื่อเราจะไปทำมั้งอ่ะ)
****รอ อยู่คำตอบ อยู่น่ะ****
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-11 08:41:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป.รักสวย ตอบกลับเมื่อ 2015-2-7 16:14
ดูแล้วสนใจมากอ่ะ
เราขาใหญ่ เหมือนกัน...
อยาก ...

มาละค่ะ ขอโทดทีน้าาา มาช้าไปหน่อย ทำงานจ้าาา

เราทำสองจุดแรก 30000 จุดที่สามจุดละ 9900 จ๊ะ

ตอนทำคุณหมอดมยาสลบให้ค่ะ แบบฉีดเข้าเส้นเลือดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้