ดู: 1736|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] ก่อนหลัง ดูดไขมันหน้าท้อง หมอบอย YB ทองหล่อซอย 3 ครบ 1 เดือนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย laniga เมื่อ 2015-2-6 09:53

วันนี้เราเอารูป ก่อนหลังดูดไขมันบริเวณหน้าท้อง แบบเหมา โดยหมอบอย ทองหล่อซอย 3 มาให้เพื่อนๆ ชมค่ะ แบน เรียบมากเลยค่ะ  ให้ไปเลยเต็ม 100 จ้าาา
ตอนนี้ยังเข้าไปนวดอยู่เลื่อย ๆ ให้ ให้มันกระชับอีก ลดลงให้มากกว่านี้ หมอว่างั้นอ่าค่ะ นวดแล้วรู้สึกว่าสบายดีค่ะ

รูปนะค่ะ

คัยสนใจ อยากถามอะไรเรา ตอบได้จะมาตอบนะค่ะ
ทำกี่จุดค่ะ เท่าไหร่เอ่ย
รออีกคน ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากทราบเรื่องราคา  เท่าไหร่ค่ะ??
มีแผลกลางท้องเลยหรอค่ะ อยากทำบ้าง เพื่อนเคยไปทำแถวทองหล่อแล้วไม่เห็นผล
ราคาเท่าไหร่ ทำกี่จุดคะ อยากรู้ด้วยคน
อยากรู้ นนก่อนดูด กะส่วนสูงคร่า ดูยุบไปเยอะมากเลย สนใจจริงๆๆ
เหมาราคาไหร่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้