ดู: 3597|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฉีดโบท๊อกซ์] +++ หน้าใหม่ค่ะ ลงทุนแค่ 9,900 บาท อย่างคุ้มค่ะ +++

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อัยรฎา เมื่อ 2015-2-5 15:38

แต่ก่อนหน้าเดิมจะบานๆ
เคยฉีดโบท็อกมาหลายที่แล้วค่ะแต่ไม่เรียวสักที
วันนึงเล่นเฟสยุ แล้วเพื่อนในเฟสไปกดไลค์ที่คลินิก Charmer clinic
เรยเข้าไปส่องดู เจอโปรนี้พอดี 9900 ได้โบท็อกกราม กับ LLD 4 เข็ม
ครั้งแรกงง อะรัย  LLD เรยโทเรยจ้าา ได้ความมาว่า เป็นตัวสลายไขมัน
แต่ดีกว่า Meso Fat และได้ความรู้ใหม่มาว่าเรามีกรามและไขมันที่แก้มด้วย
ต่อให้โบกี่รอบหน้าก้จะบานยุดี เพราะมีไขมัน เราต้องฉีดสลายไขมันด้วย
อ่อออ ที่แท้อย่างนี้นี่เอง
เลยรีบจองคิวเลยค่ะ กลัวโปรหมด 5555
ไปฉีดมาแล้วไอ้เราก้รอครบเดือนนึง คุณหมอบอกรอโบท็อกเห็นผลเต็มที่ตอนเดือนนึง
ใจร้อนค่ะ ส่องกระจกทุกวัน 5555
แต่ตอนนั้นสองอาทิตกว่าเองค่ะ เพื่อนทักว่าหน้าเล็กลง กินน้อยป่าวแก
ก้เลยตอบๆไปว่า อืมม  แต่ในใจนี่ แอบกรี๊ดเรยค่ะ
พอครบเดือนเท่านั้นแหละ อย่างปลื้มเลยย หน้าเรียวขึ้นจริงๆค่ะ เปลี่ยนรูปโปรทุกวันเลย 555
เพื่อนนี่เริ่มไม่เชื่อแระว่าลดน้ำหนัก  เลยสารภาพความจิงไปค่ะ
นางก้เลยจัดกันทั้งกลุ่ม ไม่น่าเชื่อค่ะ ถูกและดี มีอยู่จิง คอนเฟิร์ม

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 18:54:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราไม่ช้ำค่ะ จะมีบวมตัวยาหลังฉีดค่ะ
ของเราบวแค่ชั่วโมงกว่าเองจ้า
สวยๆๆๆ LLD ช้ำเยอะไหม
maimedicza ตอบกลับเมื่อ 2015-2-5 18:44

เราฉีดLLDมาเหมือนกัน ไม่ช้ำนะ ราคาก็ไม่แพงเช่นกันนะ
หน้าเรียวด้วยLLD fatกะBotox
http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=102925&extra=
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้