ดู: 777|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นม เมนเตอร์ โดยหมอบอย วายบี ค่ะ คุณผู้โชมมมม

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีเพื่อน ๆ ทุกคนนะค่ะ เราคนเล่นอะไรพวกนี้ไม่ค่อยเป็นค่ะ ให้น้องลงให้ค่ะ แต่วันนี้ต้องมารีวิวให้หมอแกหน่อยค่ะ กิดควาทประทับใจอย่างมากค่ะ  ก่อนหน้านี้ ก็เข้าไปปรึกษาอีกที่หนึ่งมา แต่ไม่เอาค่ะ ถูกกว่านะค่ะ แต่แบบว่า การบริการไม่โอเคค่ะ  เราเลยเลือกที่จะติดต่อ เข้าไปคุยรายละเอียดกับ วายบี พอคุยแล้วก็โอเคค่ะ ราคาที่เจอไปคือ 40000 ค่าดมยาอีก 5000 รวม 45000 เข้าไปที่หน้าร้าน ราคาันปรับขึ้นไปแล้วค่ะ เป็น 65000 ของเมนเตอร์ค่ะ ทรงกลม ผิวทราย เราก็นะ คุยรู้เรื่องไม่เหวี่ยง ก็โอเคค่ะ ราคาขึ้นก็ตามนั้น พอใจจะทำค่ะ

หมอขอสั่งตรวจเลือดอยู่สองสามตัวค่ะ จ่ายไปอีก2000 ค่ะ เพื่อความปลอดภัย ก็โอเคค่ะ เข้าไปปรึกษา เมื่อวันที่ 4 ค่ะ ผ่าตัดเมื่อเช้ามืดนี้ คือ เข้าไปเมื่อวาน วันนี้ก็ได้ทำค่ะ ผ่าตัดคิวแบบว่า รถถนนทองหล่อยังโล่งอยู่เลยค่ะ 6:00 คริๆ   ก็ดีค่ะ เพราะต้องงดน้ำอาหาร ก่อน ทำเช้าก็ดีค่ะ ผ่าเสร็จเมื่อ 8:00 กว่า ๆ ค่ะ ตอนนี้สบายมากค่ะ

ตื่นมาเปิดคอม เล่นได้สบายยยย  แต่หลังจากนี้ไม่รู้ค่ะ ขอลงรูป แล้วสลบต่อ แพ๊ป

ก่อนหลังทันทีค่ะ

สนใจข้อมูล ก้ถามได้นะค่ะ  เดี๋ยวฟื้นจะมาตอบให้ค่ะ
หรือไลน์ไปถามน้องที่ดูแลเราได้ค่ะ
ID Line : yb_holistic

ก็บอกตรง ๆ แหละค่ะ รีบมาให้เคดิตน้องเขา น้องเขาดูแลโอเค ประทับใจ ก็ว่าไปตามนั้นอ่าค่ะ
จุ๊ฟ บ๊ายยยยยย
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-5 10:02:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อ เราได้ใบรับประกันมาด้วยค่ะ เห็นน้องเขาบอกว่าเป็นซีเรี่ยวนำเบอร์ อะไรสักอย่าง เวลาขึ้นเครื่องออกต่าง ๆ ประเทศ เครื่องแสกน อาจตรวจเจอซิลิโคนที่อยู่ที่หน้าอกเรา ให้เตรียมไว้  คืออันนี้ต้องใช้ด้วยหรอ เราไม่ได้สนใจอะไรค่ะ อยู่บนรถโน้น เดี๋ยวันมาอัฟอาการให้ดู จะถ่ายรูปมาให้ดูนะค่ะ ว่าไอ้เจ้านั้นอ่ะ มันจำเป็นต้องเก็บไว้ จริงหรอ??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้