ดู: 1433|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ดูม ตู้ม ตู้ม เสริมหน้าอก ออเลอแกนกับ Aplus Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีวันเสาร์ค่ะ เสริมหน้าอกได้ 14 วันแล้วค่ะ เพิ่งไปตัดไหมมาค่ะ ตอนนี้ก็แผลสวยดี
ทรงหน้าอกก็สวยดีค่ะ ทำแบบทรงกลมค่ะขนาด 360 ค่ะ ไม่ใหญ่ไปใช่ไหมค่ะ ตู้มๆดีค่ะ
ทำAplus Clinic ค่ะ ติดต่อ จองคิวกับน้องคนนี้ค่ะ id = aplus_clinic ได้ราคาถูกมากก

ใครสนใจก็ฝากรีวิวเรา ไว้เป็นหนึ่งทางเลือกนะค่ะ หลังทำไม่เจ็บอย่างที่เราคิดไว้เลยค่ะ

ก่อนเสริมค่ะ  

หลังจากใส่ซิลิโคนให้น้องนมค่ะ  

โอเคไหม เป๊ะ ดีไหมค่ะ ใครๆ ว่างๆ สอนวิธีนวดหน่อยนะ ตอนนี้ขี้เกียจนวดมาก 555+  

สวยงามมากมาย
รบกวนขอทราบราคาทีนะค่ะ กำลังมองหาที่จะเสริมเหมือนกัน เปนซิลิโคนอะไรหลอค่ะ
ขอทราบราคาด้วยคนค่ะ ถ้ามีภาพแผลขอดูบ้างน่ะค่ะ
สวยเริ่ดค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-2 11:05:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
popextream ตอบกลับเมื่อ 2015-1-31 16:08
รบกวนขอทราบราคาทีนะค่ะ กำลังมองหาที่จะเสริมเหมือนกัน เปนซิลิโคนอะไรหลอค่ะ

เบ็ดเสร็จ ช่วงโปร 55000 ค่ะ
ตอนนี้ไม่แน่ใจค่ะ เราทิ้งไลน์ไว้ลองถามดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้