ดู: 1150|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เห็นเครื่อง Sonoqueen ลงข่าวบ่อยๆ มันคือ คอร์สอะไรค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อ 2-3 วันก่อน ได้ไปเจอข่าวของ ปู ไปรยามา ส่วนตัวคิดว่าน่าสนใจมากๆ เป็นนวัตกรรมใหม่ที่สามารถเนรมิตความเด็ก ให้กับหญิงสาวอย่างเราได้ก็อยากเป็นเหมือนดาราอะนะ มัน เรียกว่า sonoqueen ซึ่งจากที่อ่านดูนั้น ก็ประมาณว่า จะสามารถช่วยให้เรานั้นกลับมาหน้าเรียว หน้าเด็ก ยกกระชับ เต่งตึงได้เหมือนเดิม เห้ย น่าสนใจป่ะล่ะ บอกเลยว่าพลาดไม่ได้เด็ดขาด เพื่อนสาวทั้งหลาย มาช่วยๆกันแชร์ความสวยหน่อยนะคะ

ไม่เคยทำนะคะ แต่ขอบอกเลยว่าน่าสนใจมากๆเลยค่ะ นวัตกรรมตัวนี้กำลังเป็นที่สนใจมากๆเลยค่ะ เพราะอย่างที่บอกคือ มันสามารถทำให้เราหน้าเด็ก หน้าเรียว เต่งตึง อ่อนกว่าวัยได้ดีเลยทีเดียวค่ะ
เท่าที่เคยหาข้อมูลมา เป็นเทคโนโลยีใหม่อะค่ะ ที่ช่วยเรื่องกระชับผิวที่หย่อนคล้อย
คอร์สทำหน้าเรียว หน้าใส ปรับรูหน้าให้เป็นวีเชฟ มั้งคะ ว่ากันว่าแบบนั้น
ก็ประมาณยกกระชับหน้า แก้ปัญหาคิ้วตก เก็บเหนียง อะไรแบบนี้แหละ แต่ก็น่าสนใจอยู่นะ ไม่ลองดูล่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทำแล้วอยากสวยเหมือนคุณปูอ่ะค่ะ 55555 แต่คงยากหน่อย
คุณปูสวยมากเลยค่ะ เห็นพรีเซนเตอร์สวยๆแบบนี้ ก็อยากจะไปทำบ้างนะ
ใช่ค่ะ อย่างที่จขกท. เล่ามานั้นแหละ การทำ sonoqueen จะสามารถช่วยให้หน้าของเรากระชับขึ้น เต่งตึงขึ้น ดูเด็กลง ช่วยยกกระชับผิวหน้าบริเวณคิ้ว แก้ม ร่องปากได้ ซึ่งตอนนี้ก็มีอยู่หลายคลินิกแล้วนะคะ ที่เปิดให้บริการ
Merlin1832 ตอบกลับเมื่อ 2015-2-6 11:03
ใช่ค่ะ อย่างที่จขกท. เล่ามานั้นแหละ การทำ sonoqueen จะสาม ...

ใช่แล้วจ้าาา ถ้าอยากสวยก็อย่ารอช้า รีบไปทำกันดีกว่าเนอะ
ladyisjung ตอบกลับเมื่อ 2015-2-6 10:22
ก็ประมาณยกกระชับหน้า แก้ปัญหาคิ้วตก เก็บเหนียง อะไรแบบนี้แหละ แต่ก็น่าสนใจอยู่นะ ไม่ลองดูล่ะ

เคยมีคนรู้จักไปทำมา ทั้งulthera และsonoqueen
แทบจะไม่เห็นความแตกต่างเลยอ่ะ

ขนาดถ่ายรูปยังดูไม่ออกเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้