ดู: 645|ตอบกลับ: 2

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] เราจัดฟันได้ปีครื่งล่ะ...ตอนนี้หมอกำลังดืงฟัน เดือนแรกเลย.แต่เราเป็นคนฟันไม่ค่อยมีปัญหา...ทำได้ไหมค่ะรบกวนตอบเค้าด้วยน๋าาาา

[คัดลอกลิงก์]
เราจัดฟันได้ปีครื่งล่ะ...ตอนนี้หมอกำลังดืงฟัน  เดือนแรกเลย.แต่เราเป็นคนฟันไม่ค่อยมีปัญหา...ทำได้ไหมค่ะรบกวนตอบเค้าด้วยน๋าาาา
โพสต์ 2015-1-25 19:30:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จัดฟันก็ต้องดึงฟันให้เรียงกันเป็นปกติ ต้องดันหันให้ไปอุดตรงช่องว่างของเหงือกให้มากที่สุดค่ะ จะใช้เวลานะคะ หลังจากจัดเส็ดก็ต้องใส่รีเทนเนอร์คอยพยุงฟันไปตลอดชีวิตค่ะ แต่อาจจะใส่เฉพาะตอนนอนจ้า
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-26 14:03:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ๋อ....แล้วช่วงนี้แก้จมูกใหม่ได้ไหม....เราทำจมูกแล้วมาดัดฟัน(สืกสาไม่ดี  เสียดายไม่ดัดฟันก่อน)..เราทำมาได้ปี่ครื่งแล้ว... ปายสิลิโคนมันพุ่งมาก  กลัวว่ามันจะทะลุเลียอยากแก้.. ก่อนหน้านี้ก็เกีดอุบัติเหดมา...  ทำได้ไหมค่ะ.... คิดหนักมากช่วงนี้กลัวแต่มันจะทะลุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้