ดู: 2334|ตอบกลับ: 3

[ปากบาง] ทำปากกระจับ absolute clinic มา ครบ 7 วันแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Itsarakok เมื่อ 2015-1-21 10:35

สวัดดีเพื่อน ๆ ทุกคน  รอๆ เวลา มาจนถึงวันนี้ 7 วัน ตัดสินใจมาลงรีวิวให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปไว้เลย เพราะกะว่าจะไม่มารีวิวให้ ผลไม่ค่อยพอใจเท่าไรในตอนแรก เพราะบวม ไม่มีทรงอะไรเลย คิดว่าไม่สวยแน่ ๆ ยังไงก็ไม่สวย

จนวันนี้ครบ 7 วันแล้วค่ะ ทรงมันโอเคขึ้น เริ่มเห็นว่าเป็นปากกระจับมากขึ้นค่ะ ยังไม่ได้ตัดไหมค่ะ กะว่าให้มันหลุดไปเอง เพราะก่อนทำหมอบอกว่าจะเย็บไหมละลายให้ ปล่อยให้มันหลุดเองได้ค่ะ

แต่จะรอดูถึงไม่เกิน 15 วันค่ะ ถ้าหลุดออกไม่หมด จะไปตัดออกค่ะ เพราะเราจะไปปเรียนต่อ ต่างประเทศแล้วค่ะ เดี๋ยวมีปัญหาตอนไปอยู่ที่นั้น แย่เลย

ตอนนี้เริ่มทาลิปมัน และนวด ๆ และค่ะ

มาดูรูปนะค่ะ เอามาต่อ ๆ กันเลย จะได้ลงง่าย ๆ เนอะ

รูปเปลียบเทียม ก่อนหลัง 7 วันค่ะ

คัยสนใจลองแอดไลน์ไปถามราคาดูนะค่ะ
คนที่ดูแลเราค่ะ  ขอบอกว่าคนนี้ ก็ดูแลโอเคนะค่ะ ไม่ให้เต็ม 100% ขอให้แค่ 90% เพราะชอบให้เราทักไปก่อน ไม่ค่อยทักมาหาเราค่ะ จบปิ้ง!!!
ID line. italiiz  ( ก่อนที่เราจะทำนิ ทักมาทูกกกวัน ) " แต่ก็ยังดีค่ะ เราทักไป ตอบทันทีทุกครั้ง ไม่ว่าดึกดื่นแค่ไหน"
โพสต์ 2015-1-21 13:51:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คำใต้รูปแปลกๆ อาจจะไม่ค่อยชินภาษาไทยหรือป่าว เช่น ก่อนมังค่ะ หลังมังค่ะ คือรายอ่า

ดูจากรูปปากสวยดีครับ
โพสต์ 2015-1-21 18:32:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจัง หลังจากนั้นน่าจะบางลงอีกใช่ไหมคะ?
โพสต์ 2015-1-21 23:17:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลย หายไวๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้