ดู: 10027|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แก้ปากกระจับ กับ หมอโอ๋ ธนพันธ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ขอนำรูปปากตัวเองมาให้ดูเปนอุฑาหรณ์ สำหรับคนที่กำลังจะไปทำปากกระจับ คือทำครั้งแรก ราคา 12,000 ก็ดูที่ราคาไม่แพง ก็รีบตัดสินใจ ทำมาแล้วไม่คุ้มเลย ปากแหว่ง และเปนย่นๆ แบบนี้ แถมบวมช้ำมากๆ คือ ไม่กล้าออกจากบ้านเลย ถ้าออกก็จะใส่ผ้าแมส ปิดปากไว้ตลอดเวลา ร้องไห้ทุกวันเลย ที่บ้านก็ว่า แฟนก็ว่า จนเวลาหลายเดือนก็เริ่มมองหาที่แก้ คือบางที่ก็ไม่รับแก้ ทำใหม่ได้อย่างเดียว เห้อ เลยไปปรึกษาหมอโอ๋ หมอรับแก้ค่ะ หมออธิบายละเอียดมาก เพราะปากเดิมเรายังมีไตๆ อยู่ด้วยบางจุด หมอบอกว่าถ้าแก้แล้วปากจะบางขึ้นกว่าเดิมนะครับ  เพราะหมอตั้งตัดคร่อมรอยแผลเดิมและต้องเลาะผังผืดเดิมออกด้วย ต้องเอารอยแผลเดิมที่ทำให้ปากเป็นย่นๆเหมื นตูดออกให้หม ด ดูเลยปากเดิมเรา น่าเกลียดมากๆ ฮือๆ อ่ะ มาเริ่มปากใหม่กันเลยค่ะ หลังจากคุยกับหมอเสดก็นัดคิวเลย ขอคิวไวสุด พอถึงวันทำ ก็กลัวๆ คือคนมันเคยพลาดมาแล้ว ออกแนวกลัวมากๆ เพราะตอนทำครั้งแรกเจ็บมาก ทำประวัติเสดละพบหมอ หมอวาดปากให้ดู ว่าจะบางเท่านี้ ละก็เ ายานอนหลับให้ทาน ค่อยยังชั่วหน่อย คิดว่าสดๆแบบครั้งแรก เข้าไปก็ตื่นเต้น ที่คลีนิกเปิดเพลงเบาๆ ละพยาบาลบอกให้หลับตาไปเรื่อยๆ ไม่ต้องกลัว หลังจากนั้นโดนปลุกอีกทีตอนเสดละ 5555++ ดีอ่ะ ถามพยาบาลว่าทำกี่ชั่วโมง พยาบาลบอกชั่วโมงครึ่ง โห เชื่อเลย นับถือความละเอียดของหมอ ไม่ค่อยบวมเหมือนครั้งแรก ไม่เจ็บเลย แถมไม่ปวดเลยสักนิด หมอเย็บละเอียดมากๆๆๆๆ  ขอบคุณหมอโอ๋มากๆต่ะ ที่ช่วยคืนรูปปาก คืนความมั่นใจให้อีกครั้ง หวังว่าเรื่องของเราจะมีประโยชน์สำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลอยู่นะคะ. ขอบคุณค่ะ
สวยค่ะ หมอโอ๋ เก่งจริงๆ
เริ่สมากค่ะ ดีใจด้วยค่ะ
สวยกว่าเดิมเยอะเลย ยินดีกับเจ้าของกระทู้ด้วยนะคะ
สวยมากเลยค่ะ
ดูเป็นคนละคนเลยค่ะ สวยมากๆ
รบกวนสอบถามนิดนึงค่ะ คืออยากทราบว่าตอนตัดไหมนี่เจ็บมากมั๊ยคะ
ครั้งแรกหมอไหน พอจะบอกได้มั้ยค่ะ คือสนใจจะทำแต่ยังหาข้อมูลอยู่
มาช่อยตอบค่ะ ตัดไหมเจ็บน้ำตาไหลเลย หมอโอ๋เย็ยแบบร้อย เป็นวง เวลาตัดเลยต้องตัดเยอกว่าเย็บแบบปมค่ะ
เราทำกับหมอโอ๋ บวมน้อย มากค่ะ แผลหายเร็วมากก
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-20 18:10:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kanchana12 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-19 17:39
เริ่สมากค่ะ ดีใจด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-20 18:10:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
miliminn ตอบกลับเมื่อ 2015-1-19 21:28
สวยกว่าเดิมเยอะเลย ยินดีกับเจ้าของกระทู้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-20 18:11:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณมากๆค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-20 18:12:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Bambamsa ตอบกลับเมื่อ 2015-1-19 23:15
ดูเป็นคนละคนเลยค่ะ สวยมากๆ
รบกวนสอบถามนิดนึงค่ะ คืออยากทราบว่าตอนตัดไหมนี่เจ็บมากมั๊ยคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ตัดไหมจี้ดๆ ค่ะ
ราคาเท่าไหร่หรอคะ อยากทำมั่ง
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-21 16:47:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Panisara56 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-20 09:08
มาช่อยตอบค่ะ ตัดไหมเจ็บน้ำตาไหลเลย หมอโอ๋เย็ยแบบร้อ ...

ขอบคุณมากค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-21 16:47:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-21 16:48:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
LookyeeSoSad ตอบกลับเมื่อ 2015-1-21 11:57
ราคาเท่าไหร่หรอคะ อยากทำมั่ง

แก้มา 25000 ค่ะ คุ้มเงินมากๆค่ะ
ยกนิ้วให้หมอเลยค่ะ สุดยอดด
จะไปตัดไหมวันศุกร์นี้แล้ว แงๆ กลัวเจ็บมากๆค่ะ ใครมีประสบการณ์การตัดไหมกับหมอโอ๋ ช่วยเล่าหน่อยนะคะ จะได้เตรียมตัวเตรียมใจค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
iibambii ตอบกลับเมื่อ 2015-1-28 11:25
จะไปตัดไหมวันศุกร์นี้แล้ว แงๆ กลัวเจ็บมากๆค่ะ ใครมี ...

ไม่เจ็บค่ะ ซี้ดนิดเดว  พยาบาลบริการดี มือเบา
สวยมากค่ะ หมอโอ๋ สุดยอดเรย เราก็ทำกับหมอ ชอบมากๆ
ยังโชคดีนะคะที่ทำครั้งแรกปากไม่บางมาก แต่ของเราสิบาง เบี้ยว ไม่เป็นกระจับเลย อยากแก้ก็ไม่ได้
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ
สวยเรยค่ะ แก้กะับหมอโอ๋มาเหมือนกัน หมอน่ารัก ทำดีมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้