ดู: 2779|ตอบกลับ: 4

รีวิว รพ.เลอลักษณ์ เสริมหน้าอก NATRELLE

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวจร้า แอนน่ะค่ะ มารีวิวให้เพื่อนๆดู อิอิ ซิลิโคน NATRELLE จากฝีมือขั้นเทพของหมอกิตติศักดิ์ แห่งเลอลักษณ์ (เดิมหมอทำที่บางมด  จขกท แอบไปสืบมา จากการหาข้อมูล) แล้วก็หาข้อมูลซิลิโคนนัดเทลมา (หลังจากหาข้อมูลมาหลายยี่ห้อ และเปรียบเทียบความแตกต่าง ยี่ห้อง ผิวซิลิโคนระหว่าง เรียบ กับ ทราย) แนะนำว่าทำทั้งทีเลือกดีดีเลยค่ะ การเลือก NATRELLE ผิวทราย จากที่ จขกท ได้ทำการหามา ผิวทรายจะช่วยลดการเกิดผังผืดจากการทำศัลยกรรมได้ ได้ดีกว่าผิวเรียบ ปลอดภัยกว่า และที่สำคัญเป็นยี่ห้อที่ได้มาตรฐานที่ดีและนิยมทำกันมาน่ะค่ะ เอาเป็นว่าลงรูปให้ดูแล้วกัน ถ้ามีไรเข้ามาสอบถามได้ เดี่ยวจขกทจะเข้ามาตอบให้ตอนว่างๆน่ะจร้า

.
.

ปล. NATRELLE ผิวทราย ละเอียด แน่นมาก ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นที่เป็นผิวทราบเหมือนกันน่ะค่ะ ลองดูได้จากเว็บตปท.

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2015-1-20 08:39:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ เราก็ทำที่นี่เหมือนกันค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=105371
โพสต์ 2015-1-22 10:38:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่มเลยค่ะ ทำออกมาสวยมากด้วย
โพสต์ 2016-10-26 15:12:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวเองทำกี่CCค่ะ สวยมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้