เจ้าของ: nannarakmak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดีมอร์ คลินิก เค้าจัดปากกระจับมาให้อะ เริ่ดค่าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
ราคานี้ได้ทั้งกระจับทั้งบางเลยมั้ยค่ะหรือว่าต้องซื้อแยก
เสียดายน่าจะทำล่างด้วยนะคะ บนสวยเรย .
สวยคะ .แวะมาอัพเดทรุปให้ดูบ้างนะคะ .กำลังตัดสินใจค่ะ
ปากกระจับสวย ดูแบ๊วมากเลย
ปากสวยมากเรยค่าา แต่ถ้าตัดปากล่างจะเป๊ะกว่านี้นะคะ .สวยๆ
ทรงปากเหมือนตัวการ์ตูนญี่ปุ่นเลยอ่ะ น่ารักมาก
ทรงสวยดีนะค่ะ แต่ออกจะบางไปหน่อย คห.ส่วนตัวอย่าว่าเค้าน้าาา
สวยคร้าานานไหมกว่าจะหายบวม
ปากน่ารัก มุ้งมิ้้งมากๆ
อยากเห็นรูปปัจจุบันอ่ะ ของตัวเองตัดเนื้อออกเยอะมั้ยค่ะ
คนที่จัดฟันแล้วทำปาก ดูแลแผลยากมั้ยค่ะ
ทรงปากดูแบ๊วมากเลยอ่ะ
สวยแบ้วเลยค่ะ กำลังตัดสินใจเลย.
ปากสวยมากเรยคะ .ตอนนี้ราคาเท่าเดิมยุ่ป่ะคะ
เหมือนปากตัวการ์ตูนเลยอ่ะ แต่น่ารักดี
กระจับเด่นชัดมาก ชอบๆ
nannarakmak ตอบกลับเมื่อ 2015-2-15 14:43
มาอัพเดท เกือบ 2 เดือนหลังทำ ให้ดูนะค่ะ

หลังจาก1เดือน ปากบางลงอีกมั้ยค่ะ
น่าจะตัดปากล่างด้วยนะคะ จะได้สวยๆค่ะ
ปากสวยมากเลยคะ ชอบๆ
โปรวีเชฟ ยังมีมั้ยค่ะ น่าสนใจมาก
กลับไปทำล่างด้วยดีกว่าค่ะ. ไม่บาลานซ์อ่ะ แต่ทรงสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้